Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về ngày nhập học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về ngày nhập học

Cho em hỏi là em định làm thủ tục ngày 12 tây thì em đến lúc nào cũng được hay phải đúng ngay 8h, tại em ở xa nên sợ đi xe lên thì không kịp :funny: điều thứ hai em muốn hỏi là KTX có tủ khóa không ạ, tại em tính mua đồ sẵn rồi để trong tủ khóa lại đến khi nào lên thi lấy ra xài
    Thời gian không chờ đợi ta :boss::boss::boss:

Originally posted by khoclocvn
    có thể chậm 1 2 ngày bạn nhé, trong giấy báo có mục chậm nhất đến ngày đó. Tốt nhất bạn nên thu xếp đến sắp ngoài nhập học còn lo chỗ ăn nghỉ nữa
    ý mình hỏi là có cần phải đúng 8h không mình ở xa lên TP chắc khoảng 9-10h mới vào trường đc

Comment

Originally posted by 14520291 View Post
      Cho em hỏi là em định làm thủ tục ngày 12 tây thì em đến lúc nào cũng được hay phải đúng ngay 8h, tại em ở xa nên sợ đi xe lên thì không kịp :funny: điều thứ hai em muốn hỏi là KTX có tủ khóa không ạ, tại em tính mua đồ sẵn rồi để trong tủ khóa lại đến khi nào lên thi lấy ra xài
      Đừng quá 10h30 là em yên tâm, sẽ nhập học được thôi. Còn về KTX thì em sẽ được vào KTX khu A, phụ thuộc vào khu nhà mà em ở nữa, có nhà có tủ khóa, có nhà không. Nếu không có thì em tự sắm cho mình 1 cái tủ sách, 1 ổ khóa là có thể cất đồ được rồi.

Comment

Originally posted by 12520684 View Post
        Đừng quá 10h30 là em yên tâm, sẽ nhập học được thôi. Còn về KTX thì em sẽ được vào KTX khu A, phụ thuộc vào khu nhà mà em ở nữa, có nhà có tủ khóa, có nhà không. Nếu không có thì em tự sắm cho mình 1 cái tủ sách, 1 ổ khóa là có thể cất đồ được rồi.
        Dạ em cám ơn thầy

Comment

anh sinh viên năm 3 thôi em :3

Comment

Originally posted by 12520684 View Post
            anh sinh viên năm 3 thôi em :3
            ủa em sorry anh, em nhìn nhầm :funny:

Comment

Anh ơi sinh viên UIT bọn mình là ở KTX Khu A ah..:byebye::byebye::byebye:Nếu vậy là xếp theo nghành hay ampha B Aj

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X