Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Dùng 3g 1 tháng tết thôi thì nên dùng mạng nào gói cước nào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520126 View Post
    Em khóa 6 nên anh đừng gọi là "anh" =.=! em tổn thọ mất. hjz. chiều mai anh có học ko, nếu cần thì em cho 1 cái sim nè, nạp 50k được +500MB.
    he, kêu anh cho nó lịch sự
    vậy chiều mai chú thừa cái nào ko cho a cái để a me khuyến mãi nộp, mà sim đó đk mức cước tối đa đc ko

Comment

ok thank em............................

Comment

Sao sinh viên ai cũng thích sài Viettel nhỉ, mình thấy Mobi sài cũng OK mà, tốc độ lên đến 300-400 kB/s luôn!
        "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

Do về quê Vịt teo là mạnh nhất. Chỗ nhà mình mà xài Mobi = offline dài hạn.
          Trong KTX (nhà A14) thì vịt teo tới tối là... mía không thể tả nổi. Vina thì khá ổn định nhưng lên trường thì ko vô được. Mobi ở đây chỉ được ~ 200KiB/s là cùng và rất bất ổn.

Comment

Originally posted by 11520350 View Post
            Sao sinh viên ai cũng thích sài Viettel nhỉ, mình thấy Mobi sài cũng OK mà, tốc độ lên đến 300-400 kB/s luôn!
            Ừm,tp thì sóng mobi với vina mạnh hơn, ở quê thì Viettel sóng mạnh hơn bạn à, có khi lên đến 400Kb/s (đối với con 3.6Mbs mình đang xài nè)
            Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

thật là về núi thì mobi không có dấu hiệu.còn vina thì không thấy cột sóng nào lun....chỉ có vịt teo là có còn chạy tí...nhưng nó cũng bắt bê cái lap ra ngoài sân hóng sóng mới đau chứ...ai nhìn cũng hài...bê lap đi hứng sóng Dcom.....hi hi.....nhưng tốt nhất là nên dùng vịt teo nhé.....
              :shy:Đời như củ khoai, mình cắn mình nhai..ai ngờ khoai sùng....f.:shy:

Comment

mua dây nối dài ra mà xài. Khi rớt mạng cầm dây quơ qua quơ lại tìm sóng như quơ điện thoại ý. vui ra phết cái trò đó đấy nha)
                Nguyễn Hải Thành
                Khoa :KTMT
                Trương đại học Công Nghệ Thông Tin
                MSSV: 09520649
                sđt : 01699131606

Comment

Nếu chỉ dùng 1 tháng thôi thì cân nhắc dùng gói không giới hạn 40.000đ/tháng đi Cả 3 mạng đều có gói này dành cho sim di động thông thường.
                  Viettel MIMAX - Vinaphone MAX - Mobifone MIU

ĐK xong có 400 - 500 MB ở tốc độ tối đa, sau đó thì tốc độ giảm xuống khá thấp (nhưng vẫn có thể hack tốc độ).
                  Đi mua sim rác (hoặc giá rẻ) rồi nạp tiền và down xả láng

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
                    Bạn dùng sim nào cũng đăng kí mức cước tối đa được cả. Sim vịt teo sẽ trừ dần 120k trong tài khoản. Trừ tài khoản khuyến mãi lẫn tài khoản chính. Có tài khoản khuyến mãi thì trừ trước. Trừ khi nào đủ 120k thì dừng. Vì vậy bạn tìm chỗ nào bán sim rác vịt teo coi bán sim có khoảng 65k gì đó.....
                    Cái sim rác đó có phân biệt sim điện thoại thông thường gì không bạn? Hay là sim rác dcom riêng, điện thoại riêng?
                    Yêu nhau bằng chân lý, quý nhau trên lập trường, biểu thị một tình thương giai cấp.

Comment

Sim rác DCom nha anh. Phân biệt 2 loại nhé anh. Thèn Vinaphone thì không phân biệt.
                      Originally posted by 08520368 View Post
                      Cái sim rác đó có phân biệt sim điện thoại thông thường gì không bạn? Hay là sim rác dcom riêng, điện thoại riêng?
                      -------------------------------------
                      Đời là bể khổ.
                      Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
                      ------------------------------------------------------------------------

Comment

Tốc độ chỉ có cỡ 150k trở xuống nhé. Mobifone khi đã hết tốc độ tối đa là không sài thủ thuật được đâu.(Đã test).
                        Originally posted by 09520243 View Post
                        Nếu chỉ dùng 1 tháng thôi thì cân nhắc dùng gói không giới hạn 40.000đ/tháng đi Cả 3 mạng đều có gói này dành cho sim di động thông thường.
                        Viettel MIMAX - Vinaphone MAX - Mobifone MIU

ĐK xong có 400 - 500 MB ở tốc độ tối đa, sau đó thì tốc độ giảm xuống khá thấp (nhưng vẫn có thể hack tốc độ).
                        Đi mua sim rác (hoặc giá rẻ) rồi nạp tiền và down xả láng
                        Đời là bể khổ.

Comment

Không sao Với giá đó thì tốc độ này là OK rồi.
                          Mấy hôm nay mình test thấy Mobi lẫn Vina dùng và ko dùng thủ thuật thì tốc độ đều như nhau =)) nhưng vẫn nhanh gấp đôi dùng sim 3G cước tối đa mà ko dùng thủ thuật Các đồng chí nào ko dùng được thủ thuật nên đổi qua cái này xài vừa rẻ hơn vừa nhanh hơn

Comment

Vài ngày là nó khóa không hack tốc độ được gì luôn đâu. Chỉ còn dùng tốc độ 2G 30 KB/s đó.
                            Originally posted by 09520243 View Post
                            Không sao Với giá đó thì tốc độ này là OK rồi.
                            Mấy hôm nay mình test thấy Mobi lẫn Vina dùng và ko dùng thủ thuật thì tốc độ đều như nhau =)) nhưng vẫn nhanh gấp đôi dùng sim 3G cước tối đa mà ko dùng thủ thuật Các đồng chí nào ko dùng được thủ thuật nên đổi qua cái này xài vừa rẻ hơn vừa nhanh hơn
                            Đời là bể khổ.

Comment

Thì xài cái khác
                              btw: có ai test 3G cước tối đa của Mobi hay Vina chưa? hack tốc độ được ko?

Comment

usb e173 eu-1 đc ko các bác, em vừa mua sim dcom quyết định dùng mức cước tối đa, mà ngày 12 mới zề nên mới đk, phí mất nửa tháng, híc

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X