Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đăng kí học phần vs Bảng điểm online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Đăng kí học phần vs Bảng điểm online

Em thấy trên student.uit.edu.vn có thông báo DKHP cho tân SV khóa 9 từ 11- 15. Cho em hỏi DKHP là ntn? Nếu ko DK có sao ko ? Nếu có DK thì DKntn? Còn BĐ online là ji vậy? Sao mà rắc rối wa z

Cho em hỏi phần đăng ký bảng điểm. Bảng điểm tích lũy là gì vậy ạ? Tại sao lại bảng điểm tích lũy/học kỳ/năm học/tốt nghiệp lại phân biệt tiếng Việt với tiếng Anh.
    :happy:.........MIRACLE IS ANOTHER NAME FOR HARDWORK.......:happy:

Comment

Originally posted by 14520843 View Post
      Cho em hỏi phần đăng ký bảng điểm. Bảng điểm tích lũy là gì vậy ạ? Tại sao lại bảng điểm tích lũy/học kỳ/học kỳ/năm học lại phân biệt tiếng Việt với tiếng Anh.
      Cái này em là K9 nên không cần DKHP đâu em sẽ học theo lịch do nhà trường sắp sẵn, còn DK bảng điểm onl là dành cho bạn nào muốn nộp bảng điểm học bổng hay xét cái gì đó có liên quan đến bảng điểm thì dki in bảng điểm, phòng CTSV sẽ in ra cho mình.
      Don't walk in front of me; I may not follow. Don't walk behind me; I may not lead. Just walk beside me and be my friend.:happy::happy::happy:

Comment

Originally posted by 14520691 View Post
        Em thấy trên student.uit.edu.vn có thông báo DKHP cho tân SV khóa 9 từ 11- 15. Cho em hỏi DKHP là ntn? Nếu ko DK có sao ko ? Nếu có DK thì DKntn? Còn BĐ online là ji vậy? Sao mà rắc rối wa z
        ĐKHP là cho các bạn được tự do lựa chọn môn học, thời gian học, ... sao cho phù hợp với mình. Cái này thì tân sinh viên không cần phải làm.
        Đăng ký học phần online thì mình đăng ký thông qua mạng vậy thôi. (hiểu y như cái nghĩa đen của nó)
        Sau này nếu bạn không ĐKHP thì bạn sẽ không có môn để học (tân sinh viên thì ko cần ĐKHP nhé)

Bảng điểm tiếng Việt thì bạn nộp vào những nơi sử dụng tiếng Việt, tương tự bảng điểm tiếng anh cũng vậy thôi, nếu bạn nộp cho các công ty nước ngoài thì cần đến nó
        TRẦN QUANG VINH
        ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
        mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

Originally posted by 14520691 View Post
          Originally posted by 14520843 View Post
          Cho em hỏi phần đăng ký bảng điểm. Bảng điểm tích lũy là gì vậy ạ? Tại sao lại bảng điểm tích lũy/học kỳ/năm học/tốt nghiệp lại phân biệt tiếng Việt với tiếng Anh.
          Những cái này chưa liên quan đến K9 nên các e không cần để ý đâu

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X