Announcement

Collapse
No announcement yet.

huong dan lam ho so

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• huong dan lam ho so

cho e hỏi.sao e vào phần hướng dẫn làm sơ yếu lý lịch lại k thấy biểu mẫu đâu cả
    mấy a tl nhah dum e nha.14 là hết hạn nộp hồ sơ rồi

Originally posted by 14520016 View Post
    cho e hỏi.sao e vào phần hướng dẫn làm sơ yếu lý lịch lại k thấy biểu mẫu đâu cả
    Bạn cần biểu mẫu nào? Nói chung chung quá! bạn qua đây xem thử http://forum.uit.edu.vn/threads/4716...LICH-SINH-VIEN

Comment

Originally posted by 14520016 View Post
      Chào em,

Em làm đúng như quy trình trong Giấy báo nhập học là có hết mà. Nếu trục trặc ở đâu thì em chụp ảnh màn hình và gửi trực tiếp cho địa chỉ trợ giúp trong Giấy báo nhập học nhé.

Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

bieu mau ly lich sinh vien ak

Comment

giờ em nhập xong rồi mà lại không xuất PDF được?

Comment

giờ em nhập xong rồi mà lại không xuất PDF được?

Comment

Originally posted by dungvt View Post
              Chào em,

Em làm đúng như quy trình trong Giấy báo nhập học là có hết mà. Nếu trục trặc ở đâu thì em chụp ảnh màn hình và gửi trực tiếp cho địa chỉ trợ giúp trong Giấy báo nhập học nhé.

Thân ái,
              Trí Dũng
              sao e không xuất được PDF a? nó báo lỗi máy chủ

Comment

11. Giấy chứng nhận đăng ký nghĩa vụ quân sự do Ban chỉ huy quân sự cấp quận – huyện cấp và Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt do Ban chỉ huy quân sự cấp phường – xã nơi cư trú cấp (nếu có).
                Cho em hỏi ở mục này em có giấy chứng nhận đknv quân sự do ban chqs thị xã cấp vậy có phải làm giấy xác nhạn đk vắng mặt ko ạ? Nếu ko có giấy đk vắng mặt thì sao ạ?

Comment

Originally posted by 14520113 View Post
                  Cho em hỏi ở mục này em có giấy chứng nhận đknv quân sự do ban chqs thị xã cấp vậy có phải làm giấy xác nhạn đk vắng mặt ko ạ? Nếu ko có giấy đk vắng mặt thì sao ạ?
                  Em nên xin 2 giấy luôn thì tốt. Nếu không có thì em được bổ sung sau khi nhập học

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X