Announcement

Collapse
No announcement yet.

tuần lễ công dân sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tuần lễ công dân sinh viên

Cho em hỏi về các hoạt động của tuần lễ công dân sinh viên.nếu sinh viên vắng mặt có được không?????

Vắng mặt tuần lễ công dân sinh viên đầu khóa thì năm sau sẽ phải đăng kí để học lại
    Cái này là bắt buộc đối với sinh viên nhé!!!!!!!!

Comment

Originally posted by 14520004 View Post
      Cho em hỏi về các hoạt động của tuần lễ công dân sinh viên.nếu sinh viên vắng mặt có được không?????
      Được em :beauty: Tuy nhiên theo quy chế em sẽ bị trừ 25 điểm rèn luyện/ học kỳ và các hình thức kỷ luật khác.
      Last edited by toannv; 13-08-2014, 17:14.

Comment

Tuần lễ sinh viên là đi mỗi ngày luôn ạ? hay chỉ 1 ngày bất kì trong tuần
        à, lúc đóng tiền em có dc đưa cái lịch và nói lịch này sẽ post lên mạng, nhưng giờ em kiếm không ra cái lịch, cho em lại lịch học đi ạ

Comment

Originally posted by 14520010 View Post
          à, lúc đóng tiền em có dc đưa cái lịch và nói lịch này sẽ post lên mạng, nhưng giờ em kiếm không ra cái lịch, cho em lại lịch học đi ạ
          Chào em,

Ý em là lịch này hả?

Thân ái,
          Trí Dũng

Comment

Originally posted by dungvt View Post
            Em nghĩ 1buổi có. Làm sao không anh @_@

Comment

Originally posted by 14520010 View Post
              MỖi ngày một nội dung nên em đi mỗi ngày 2 buổi và đi cỡ 7 ngày. Em xem chi tiết ở kế hoạch http://ctsv.uit.edu.vn/bai-viet/tan-...-vien-dau-khoa

Originally posted by 14520100 View Post
              Em nghĩ 1buổi có. Làm sao không anh @_@
              Em sẽ bị điểm danh vắng mặt buổi đó

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X