Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên mua laptop nào phù hợp với từng ngành trong CNTT ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by JustSmile739 View Post
    Em đang tính mua macbok air 2014 với Asus Ultrabook được không ah ???
    Mua thêm con Alienware 18 luôn cho đủ bộ

Comment

Originally posted by 14520268 View Post
      Mua thêm con Alienware 18 luôn cho đủ bộ
      Ý em là hoặc, chọn 1 trong 2 chứ không phải cả 2

Comment

Originally posted by JustSmile739 View Post
        Em đang tính mua macbok air 2014 với Asus Ultrabook được không ah ???
        Mấy laptop thuộc dạng siêu mỏng, siêu di động thì mang tính chất giải trí như xem phim, nghe nhạc chứ còn vác vào học tập thì kham không nổi nhé. Cứ theo như lời thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] thì không sai đâu. Xài máy sau 2 -3 năm là máy bắt đầu có dấu hiệu chuyển từ "trâu, bò" sang "ốc sên" thì có thể mua máy mới. Không thì vừa mua lap vừa mua máy bàn.

Comment

Originally posted by 10520173 View Post
          Mấy laptop thuộc dạng siêu mỏng, siêu di động thì mang tính chất giải trí như xem phim, nghe nhạc chứ còn vác vào học tập thì kham không nổi nhé. Cứ theo như lời thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] thì không sai đâu. Xài máy sau 2 -3 năm là máy bắt đầu có dấu hiệu chuyển từ "trâu, bò" sang "ốc sên" thì có thể mua máy mới. Không thì vừa mua lap vừa mua máy bàn.
          Nhà em thì có máy bàn rồi, nên giờ thiết nghĩ nên mua con nào nhẹ nhẹ cầm đi cầm lại cho tiện

Comment

Originally posted by 10520173 View Post
            Macbook thì chưa chắc kham không nổi à nha

Comment

Originally posted by toannv View Post
              Em nên mua:
              - Laptop
              - Giá từ 10 triệu trở xuống. Vì mua mắc quá, sau gần 4 năm nữa em cũng phải mua lại 1 cái khác.
              - RAM >= 4 GB
              Thầy ơi cho em hỏi 1 chuyện không liên quan : em thuộc khoa HTTT nhưng chưa biết lớp mình học, nhưng em cần giấy xác nhận sinh viên thì phải điền như thế nào vậy thầy ?

Comment

Originally posted by 14520511 View Post
                Thầy ơi cho em hỏi 1 chuyện không liên quan : em thuộc khoa HTTT nhưng chưa biết lớp mình học, nhưng em cần giấy xác nhận sinh viên thì phải điền như thế nào vậy thầy ?
                em nên hỏi ở mục có liên quan :waaaht:

Comment

Lỡ mua con asus G750 rồi :stick:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X