Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề về KTX???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề về KTX???

Do có việc gia đình nên hôm đăng ký xong em về luôn, không kịp đăng ký KTX, cho đến giờ em vẫn chưa đăng ký KTX, nên anh chị thầy cô cho em hỏi:
    thứ 2 em lên đăng ký có kịp không ạ?
    thứ 2 có thể em đi sinh hoạt trễ, theo nội quy thì có bị gì không ạ?
    em qua bên khu B đăng ký có được ko ạ? em muốn ở bên khu B hơn, hay là trường đã xếp sẵn bên khu A?
    (em ở tỉnh Đồng Nai, em nghe nói ở Đồng Nai dc chọn KTX phải ko ạ?)

up.......:happy:

Comment

Originally posted by 14520299 View Post
      Do có việc gia đình nên hôm đăng ký xong em về luôn, không kịp đăng ký KTX, cho đến giờ em vẫn chưa đăng ký KTX, nên anh chị thầy cô cho em hỏi:
      thứ 2 em lên đăng ký có kịp không ạ?
      thứ 2 có thể em đi sinh hoạt trễ, theo nội quy thì có bị gì không ạ?
      em qua bên khu B đăng ký có được ko ạ? em muốn ở bên khu B hơn, hay là trường đã xếp sẵn bên khu A?
      (em ở tỉnh Đồng Nai, em nghe nói ở Đồng Nai dc chọn KTX phải ko ạ?)
      thứ 2 đăng kí vào KTX vẫn được.
      Vấn đề sinh hoạt đầu khóa mình nghĩ bạn nên có mặt đúng giờ theo chương trình (vì có thi sau khi shdk kết thúc).
      Vấn đề khu A hay B thì mình không biết, lúc vào đăng kí hỏi chỗ quản lí ktx

Comment

Cho e hỏi. E lở đk ktx rồi. Nhưg giờ do nhà yêu cầu ở nhà trọ, để gần nhà dòng họ. phần nữa là do gđình khó khăn nên e mún ở trong nội thành cho tiện việc đi làm phụ giúp gia đình. Giờ phải sao a c???

Comment

Originally posted by 14520706 View Post
          Cho e hỏi. E lở đk ktx rồi. Nhưg giờ do nhà yêu cầu ở nhà trọ, để gần nhà dòng họ. phần nữa là do gđình khó khăn nên e mún ở trong nội thành cho tiện việc đi làm phụ giúp gia đình. Giờ phải sao a c???
          Em đến Phòng Công tác sinh viên của KTX viết đơn và trình bày lý do chính đáng, xong KTX sẽ cho em rút lại tiền đã đóng nhé, thấy mọi năm vẫn vậy, có gì em cứ đến hỏi trực tiếp.
          Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X