Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em chưa nhận được giấy báo điểm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em chưa nhận được giấy báo điểm

em ở q12 tp HCM mà sao tới bây giờ vẫn chưa nhận đc giấy báo điểm của trường ạ. em rớt nv1 rồi nên muốn nhanh chóng xét nv2 mà đợi lâu quá nên sốt ruột. em không biết phải post bài này ở mục nào nên nếu như có sai sót mong các anh chị trả lời giúp em đừng xóa bài ạ.:nose::nose::nose::nose:

Bạn nộp hồ sơ ở đâu thì đến đó nhận giấy báo điểm. Nếu nộp ở trường thì lên A102 nhận.

Comment

Originally posted by 14520586 View Post
      Bạn nộp hồ sơ ở đâu thì đến đó nhận giấy báo điểm. Nếu nộp ở trường thì lên A102 nhận.
      tui nộp ở trường THPT mà sao ra trường lấy mà chưa có. nên ko biết là trường đã phát phiếu báo điểm chưa nếu phát r thì xác định là lạc mất rồi nên bây giờ đang hoang mang:waaaht::waaaht::waaaht:

Comment

Originally posted by 9x2 View Post
        tui nộp ở trường THPT mà sao ra trường lấy mà chưa có. nên ko biết là trường đã phát phiếu báo điểm chưa nếu phát r thì xác định là lạc mất rồi nên bây giờ đang hoang mang:waaaht::waaaht::waaaht:
        UIT đã gởi cho các bạn theo đường Sở hơn 1 tuần rồi đó bạn ơi.

Comment

Sở Giáo dục Lâm Đồng không gửi về trường mà gửi trực tiếp trên bì thư mà minh nộp kèm. Nên mình nhận cả 2 giấy báo nhập học tại nhà. Không biết các Sở GD khác thì thế nào.

Comment

Originally posted by 14520483 View Post
            Sở Giáo dục Lâm Đồng không gửi về trường mà gửi trực tiếp trên bì thư mà minh nộp kèm. Nên mình nhận cả 2 giấy báo nhập học tại nhà. Không biết các Sở GD khác thì thế nào.
            UIT gởi cho bạn 2 giấy báo nhập học:
            - Qua Sở
            - Qua địa chỉ ở mục 18 trên hồ sơ đăng ký dự thi tSDDH

Comment

vậy nếu bây giờ mà vẫn chưa nhận đc thì làm sao bạn ơi??? mai là xét nv2 r mà hôm nay vẫn chưa có điểm nên lo quá

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X