Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về vấn để get link video từ website

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [C#] Hỏi về vấn để get link video từ website

các bạn cho mình hỏi muốn get link video từ 1 số trang web phim thì dùng cái gì với ? link này là link dạng .mp4 hoặc .flv

1. o.0 nếu có idm thì nó tự động bắt link mà @@
    2. Nếu video có trên youtube thì trên youtube thay thế www. trên url thành ss, nó sẽ hiện ra loạt link + chất lượng cho bạn.
    3. Tìm một số trang film cho down miễn phí ( Mình hay down trên phim3s.net) nếu cần thì pm để mình lấy link tốc độ cao cho....không share acc vip fshare đc vì nó là của 1 nhóm :go:
    ..........còn nhiều cách nữa => google :adore:

Comment

Originally posted by 14520777 View Post
      1. o.0 nếu có idm thì nó tự động bắt link mà @@
      2. Nếu video có trên youtube thì trên youtube thay thế www. trên url thành ss, nó sẽ hiện ra loạt link + chất lượng cho bạn.
      3. Tìm một số trang film cho down miễn phí ( Mình hay down trên phim3s.net) nếu cần thì pm để mình lấy link tốc độ cao cho....không share acc vip fshare đc vì nó là của 1 nhóm :go:
      ..........còn nhiều cách nữa => google :adore:
      Bạn trả lời "ngây thơ" quá. Bạn có thấy anh ấy hỏi trong box "Lập trình" và tên topic có chữ "C#" không.

Đâu phải hỏi mẹo vặt hay thủ thuật gì, vả lại anh ấy năm 5 rồi chắc không hỏi mấy cái như bạn nói đâu .

Comment

Originally posted by 10520292 View Post
        các bạn cho mình hỏi muốn get link video từ 1 số trang web phim thì dùng cái gì với ? link này là link dạng .mp4 hoặc .flv
        Đệ mới tìm được cái project này và đã test rất ok, hỗ trợ link youtube, Down về dạng mp4. Huynh xem thử.
        MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Comment

Originally posted by 10520292 View Post
          anh getlink bằng C# hay PHP , em hay get bằng C3 thì dùng html aligity pack kết hợp linkq lấy về . thường thì mấy trang video nó hay để ẩn . nên lấy về phải xử lí chuỗi thì mới ra được link .mp3 .mp4
          Nếu bạn không thực hiện ước mơ của mình . Người khác sẽ mượn ban thực hiện ước mơ của họ :go:
          Facebook

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X