Announcement

Collapse
No announcement yet.

giúp em với admin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em với admin

admin cho em hỏi là khi mà mình được kiểm tra hồ sơ trong lúc làm thủ tục nhập học, thì anh kiểm tra hồ sơ nói em bị thiếu giấy tờ, nộp bổ sung trước ngày 29/8, nộp bổ sung giấy tờ bị thiếu rồi cầm theo biên nhận. mà dự tính là hôm qua tính nộp giấy tờ bị thiếu chợt em chợt nhớ là để quên biên nhận ở nhà... mà từ bây giờ đến ngày 29/8 thì em không thể về được vậy thì em phải làm sao hả admin. em xin cảm ơn!

Originally posted by 14520340 View Post
    admin cho em hỏi là khi mà mình được kiểm tra hồ sơ trong lúc làm thủ tục nhập học, thì anh kiểm tra hồ sơ nói em bị thiếu giấy tờ, nộp bổ sung trước ngày 29/8, nộp bổ sung giấy tờ bị thiếu rồi cầm theo biên nhận. mà dự tính là hôm qua tính nộp giấy tờ bị thiếu chợt em chợt nhớ là để quên biên nhận ở nhà... mà từ bây giờ đến ngày 29/8 thì em không thể về được vậy thì em phải làm sao hả admin. em xin cảm ơn!
    Em nói gia đình gửi chuyển phát nhanh lên cho em. Tầm 1-2 ngày là sẽ tới nơi.

Comment

Vậy nếu mất cái giấy biên nhận rồi có sao không ạ? Hôm đó anh đó không có nói với em là phải mang giấy biên nhận đi nộp bổ sung hồ sơ. Mà em thấy nhà trường cũng có một bản rồi nên em cũng không giữ lại nữa.

Comment

Ké topic, hiện tại em vẫn chưa nhận đc giấy báo nhập học của trường nên vẫn chưa thể làm giấy tạm vắng nvqs được, trong khi đó em ở quê nên em sợ rằng mình sẽ ko nộp đc giấy tạm vắng cho trường trước 29/8 được, vậy có cách nào để em nôp giấy này sau được không ạ

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X