Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thiên tài lập trình game...14 tuổi!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thông mỉnh nhỉ :x

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
      Sao nó tụi này up app lên app store hay vậy.
      Mình cũng up 2~3 cái, có cái thì nhận mail trả lời đang duyệt, có cái thì không confirm luôn. :sweat:
      Mong ước nhỏ nhoi: mỗi tháng up 1 app lên, thu về mỗi app 1 triệu đô, tức số tiền sau mỗi tháng lần lượt là 1 2 3 4 5 ... triệu đô. :brick:
      đậu phộng... làm cái game console đang chết lên chết xuống..hic:shot: :shot::shot::shot::shot::shot::shot:

Comment

Tài năng không đợi tuổi, mong sao VN mình có nhiều người giỏi ntn ...

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
          Sao nó tụi này up app lên app store hay vậy.
          Mình cũng up 2~3 cái, có cái thì nhận mail trả lời đang duyệt, có cái thì không confirm luôn. :sweat:
          Mong ước nhỏ nhoi: mỗi tháng up 1 app lên, thu về mỗi app 1 triệu đô, tức số tiền sau mỗi tháng lần lượt là 1 2 3 4 5 ... triệu đô. :brick:
          anh hoặc anh nào khác nói rõ hơn về khoản này cho em hiểu với ạ, chúng ta viết game rồi gởi lên cho nó à?

Comment

tuổi trẻ tài cao, Hồi đó lớp 3 mình mới biết đến contra, đáng để ngưỡng mộ đó

Comment

Originally posted by ghost7it
              Kinh thật! Làm một bài tập lớn về game mà cũng vỡ mặt rồi. Tuổi trẻ tài cao.
              Cậu bé này sử dụng Corona SDK với ngôn ngữ lập trình Lua có cú pháp vô cùng đơn giản, Corona đã có hỗ trợ về vật lý, va chạm, di chuyển... Điều đáng nói là cậu bé này thiên tài về tư duy và ý tưởng ghê thiệt
              Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
              http://gabrielbl.com

Comment

Ngưỡng mộ quá. Lúc bằng tuổi em í mình chỉ biết đến ngồi chơi game :v

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X