Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho e hỏi vài vấn đề sau

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho e hỏi vài vấn đề sau

Hôm nay đi lên trường thì có nghe thầy nói vài điều,tính lúc ra kiếm thầy để hỏi mà thầy bị bu đông quá nên e thôi,cho e hỏi như sau:

+hộ khẩu thường trú của e ở đồng nai,nhưng nhà e đã chuyển lên đây,chỉ là chưa chuyển hộ khẩu thôi,vậy e có cần viết đơn xin ở ngoại trú ko ạ
    +Trường có thể in cho e 1 bản giấy báo nhập học rồi phát luôn được ko ạ,chứ từ giờ trở đi ko còn ngày nghỉ để về đồng nai lấy giấy nữa,mà cũng rất phiền mỗi khi đi về,e chỉ còn thiếu mỗi giấy đó thôi

Originally posted by 14520418 View Post
    Hôm nay đi lên trường thì có nghe thầy nói vài điều,tính lúc ra kiếm thầy để hỏi mà thầy bị bu đông quá nên e thôi,cho e hỏi như sau:

1. hộ khẩu thường trú của e ở đồng nai,nhưng nhà e đã chuyển lên đây,chỉ là chưa chuyển hộ khẩu thôi,vậy e có cần viết đơn xin ở ngoại trú ko ạ
    2. Trường có thể in cho e 1 bản giấy báo nhập học rồi phát luôn được ko ạ,chứ từ giờ trở đi ko còn ngày nghỉ để về đồng nai lấy giấy nữa,mà cũng rất phiền mỗi khi đi về,e chỉ còn thiếu mỗi giấy đó thôi
    1. Lên đây là lên đâu hả em?
    2. Em có thể nhờ nhà em gởi bưu điện cho em

Comment

Originally posted by toannv View Post
      1. Lên đây là lên đâu hả em?
      2. Em có thể nhờ nhà em gởi bưu điện cho em
      +lên đây ý là lên thành phố ạ
      +cả nhà e chuyển đi hết rồi,ko còn ai ở đồng nai nữa nên ko gửi dc,trường e lại ko cho bạn lấy giùm

Comment

Originally posted by 14520418 View Post
        +lên đây ý là lên thành phố ạ
        +cả nhà e chuyển đi hết rồi,ko còn ai ở đồng nai nữa nên ko gửi dc,trường e lại ko cho bạn lấy giùm
        em đưa cmnd cho bạn em lấy trường chịu ko?
        FB: facebook.com/uitstu

Comment

cho em hỏi lấy giấy chứng nhận 6 bài luận chính trị ở đâu vậy ạ ,em đi học rồi mà chi có bằng chứng nhận đoàn viên :'(

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X