Announcement

Collapse
No announcement yet.

sinh hoạt theo khoa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sinh hoạt theo khoa

mình thi TT&MMT nhưng có đăng ký kĩ sư tài năng an ninh thông tin đến giờ vẫn chưa có kq thì t5 sinh hoạt theo khoa thì đi khoa nào bây giờ????

Originally posted by 14520654 View Post
    mình thi TT&MMT nhưng có đăng ký kĩ sư tài năng an ninh thông tin đến giờ vẫn chưa có kq thì t5 sinh hoạt theo khoa thì đi khoa nào bây giờ????
    Cả 2 ngành đó đều do khoa mạng quản lý,nên e cứ sinh hoạt theo khoa mạng nhé!

Comment

cho em hỏi luân là em ở HTTT nhưng em có đăng ký chương trình chất lượng cao ngành kỹ thuật máy tính mà cũng chưa có thông báo gì thì mai em sinh hoạt ở khoa nào ??

Comment

Em cũng vậy. Em ở khoa khoa học máy tính, nhưng đăng kí chương trình tiên tiến, vậy mai em sinh hoạt thế nào?

Comment

em nữa, đăng kí KSTN-CNTN KHMT mà chưa có kết quả, vậy mai e SH theo khoa hiện tại(KTMT) hay theo khoa mới ạ !!!

Comment

Originally posted by 14520358 View Post
            cho em hỏi luân là em ở HTTT nhưng em có đăng ký chương trình chất lượng cao ngành kỹ thuật máy tính mà cũng chưa có thông báo gì thì mai em sinh hoạt ở khoa nào ??
            Originally posted by 14520379 View Post
            Em cũng vậy. Em ở khoa khoa học máy tính, nhưng đăng kí chương trình tiên tiến, vậy mai em sinh hoạt thế nào?
            Originally posted by 14520073 View Post
            em nữa, đăng kí KSTN-CNTN KHMT mà chưa có kết quả, vậy mai e SH theo khoa hiện tại(KTMT) hay theo khoa mới ạ !!!
            Các bạn cứ sinh hoạt theo khoa hiện tại của mình nhé!

Comment

vậy khi nào có kết quả thì chuyển khoa ak anh

Comment

Originally posted by 14520358 View Post
                vậy khi nào có kết quả thì chuyển khoa ak anh
                a cũng không rõ nữa, nhưng a nghĩ khoảng ngày 23/8 sẽ có.
                Last edited by 11520549; 20-08-2014, 20:56.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X