Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng "Saigon Coop - Chắp cánh tương lai" năm 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Vào: ******* - H8VN - W88

Comment

Originally posted by 11520549 View Post
      Cảm ơn anh đã chia sẻ kinh nghiệm nhưng e thấy anh đang nói thiếu 1 vấn đề quan trọng, vấn đề hoàn cảnh gia đình thì các bạn nên khai đúng sự thật vì sai gòn co.op sẽ cử người đến tận nhà các bạn chụp hình kiểm tra.:byebye:
      Anh Hào cho em hỏi là ng ta về tận nhà ở quê hay là nhà trọ của mình ạ? :3

Comment

Originally posted by 12520332 View Post
        Anh Hào cho em hỏi là ng ta về tận nhà ở quê hay là nhà trọ của mình ạ? :3
        Về quê của em.:dreaming:

Comment

Chị Nhàn cho em hỏi hiện tại trường mình chưa cấp giấy chứng nhận Mùa Hè Xanh và Tiếp Sức Mùa Thi 2014. Vậy làm sao để thêm xác nhận vào hồ sơ là mình đã tham gia 2 hoạt động này ạ?

Comment

Em không có nhà,nên không có hộ khẩu, ở hộ khẩu ké với ông bà ngoại, thì không có giấy hộ nghèo được, vậy có xin được học bổng này không ạ? 20 suất là của riêng trường mình thôi hay là của tất cả các trường đại học?

Comment

Cho em hỏi là ngành mạng máy tính không nhận được phải không ạ
              aothungiadinh.info , http://ow.ly/SUVH30dWNIr

Comment

Cho em hỏi là ngành mạng máy tính không nhận được phải không ạ
                theo logic thì không thể phân biệt vậy nên e cũng đừng ngại đăng kí
                Last edited by 12520406; 12-09-2014, 14:04.
                :sunglasses:To get success, the first thing is you must understand yourself.

Comment

Originally posted by 12520406 View Post
                  theo logic thì không thể phân biệt vậy nên e cũng đừng ngại đăng kí
                  Em soạn mẫu bằng Word được không chị ?

Comment

thông báo là ngày 09/09. mà đăng ký bảng điểm phải 1 tuần mới được lấy, những bạn biết thông tin muộn như em làm sao có kịp bảng điểm để làm hồ sơ nộp đây?

Comment

Originally posted by 12520776 View Post
                      thông báo là ngày 09/09. mà đăng ký bảng điểm phải 1 tuần mới được lấy, những bạn biết thông tin muộn như em làm sao có kịp bảng điểm để làm hồ sơ nộp đây?
                      Bài học xương máu, hồi năm nhất mới vào trường đã được mấy anh chị khóa trên dặn đầu kỳ khi có điểm đầy đủ, lên pdt xin cả chục bảng điểm về để đó, khi nào xài thì lấy. Mấy anh chị khuyên tới giờ vẫn còn đúng
                      "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

Originally posted by 12520776 View Post
                        em có thể bổ sung hồ sơ sau cũng được
                        ngày 9 thông báo, e đăng kí onl thì đến 16 em có thể lên lấy được rồi, 16 là hạn nộp hồ sơ mà ta
                        có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Originally posted by 11520112 View Post
                          em có thể bổ sung hồ sơ sau cũng được
                          ngày 9 thông báo, e đăng kí onl thì đến 16 em có thể lên lấy được rồi, 16 là hạn nộp hồ sơ mà ta
                          e biết muộn nên đăng ký ngày 12 chị ơi. hy vọng bổ sung đc :salute:

Comment

Originally posted by 14520511 View Post
                            Em soạn mẫu bằng Word được không chị ?
                            ừ, cứ theo hướng dẫn là được
                            :sunglasses:To get success, the first thing is you must understand yourself.

Comment

Cho em hỏi có cần công chứng các loại giấy này không:
                              Bản sao giấy báo trúng tuyển Đại học.
                              Giấy xác nhận gia đình khó khăn hoặc hộ nghèo.
                              Last edited by 14520883; 14-09-2014, 14:21.

Comment

Cho em hỏi học bổng này chỉ dành cho các bạn có giấy chứng nhận hộ nghèo thôi ạ! gia đình khó khăn, nhưng không có giấy chứng nhận thì sao ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X