Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tư vấn] Học tiếng Nhật

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

vậy trường mình lập một "nhóm" đi học chui bên nhân văn đi...!!

Comment

Originally posted by 11520170 View Post
      vậy trường mình lập một "nhóm" đi học chui bên nhân văn đi...!!
      dc ak, trước tiên là số lượng, thời gian, địa điểm, mấy bác tính xem tn :-s

Comment

Vụ này ủng hộ nha! Vừa tăng thêm tình đoàn kết vừa có lợi cho anh em trong trường!^^
        :shot:

Comment

Đồng ý 2 tay lun, bác nào đứng ra thu thập địa chỉ anh em đi.
          mail mình là : bunny.uit@gmail.com có gì ll =))

Comment

tiếng nhật thường thì đầu tiên các trung tâm cho học bằng giáo trình みなに日本語。(mina ni nihongo), còn chuyện các bạn tính chuyện học chui thế là không bền lâu, các bạn phải trả tiền mới ít nhất có ràng buộc để học tốt hơn. Còn không thì tự học, mình cũng tự học bằng giáo trình やしゃし日本語( Cùng nhau học tiếng Nhật) của Đài phát thanh NHK - Nhậthttp://www3.nhk.or.jp/lesson/vietnamese/index.html , cũng biết được sơ sơ, còn phải học nhiều nữa và cũng phải học Trung tâm để nâng cao nữa.

---------------------------------
            Chúc mừng năm mới.
            Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

up phát, sắp vào SG ùi, ai đi học với mềnh nào :-ss

Comment

Cứ kiếm chỗ đi rùi chỉ cho anh em đi cùng )

Comment

Trường mình có nên kêu gọi giáo viên dạy tiếng Nhật ở trường luôn ko ? Cho nó tiện !

Comment

Học nhân văn cũng được đó..... vào đầu kì 2 thì nhờ đứa bạn nào đó bên nhân văn đăng kí giùm đỡ hơn 300k. Sau đó chờ khai giảng thì học thôi.
                    Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

Theo thông tin mới nhận thì nhân văn đang mở lớp học tiếng anh, nhật,... đó, ai muốn đi học tiếng nhật nào ..........

Comment

Originally posted by 10520566 View Post
                        Theo thông tin mới nhận thì nhân văn đang mở lớp học tiếng anh, nhật,... đó, ai muốn đi học tiếng nhật nào ..........
                        mình, nhưng k biết lịch học tn, bạn pm inbox cho mình y!m đi, có gì 2 thằng nc

Comment

Cái này mình cũng chưa hỏi, hn chỉ thấy trường bên đấy treo bảng tuyển sinh lớp đó thôi, he, tại hn đi học vội quá nên ko hỏi được, để mai mình hỏi rùi thông tin tiếp

Comment

Có buổi 2,4,6 và 3,5,7. Buổi tối bắt đầu lúc 18h. Khai giảng vào tuần sau (2,4,6 khai giảng ngày 13-2, lớp 3,5,7 khai giảng ngày 14-2)
                            Originally posted by 10520253 View Post
                            mình, nhưng k biết lịch học tn, bạn pm inbox cho mình y!m đi, có gì 2 thằng nc
                            Không liên quan nhưng tốt nghiệp rồi. :love:

Comment

Mình tự học, đỡ tốn tiền, sau có gì học nâng cao.
                              Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X