Announcement

Collapse
No announcement yet.

[OpenSource-CS Cart] Xin trợ giúp về vấn đề nhúng code Google analytics vào CS-Cart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [OpenSource-CS Cart] Xin trợ giúp về vấn đề nhúng code Google analytics vào CS-Cart

Hiện tại mình đang cần chỉnh rất nhiều thứ cho 1 website làm bằng CS-Cart(trong đó có việc nhúng mã code Google analytics) nhưng lại chưa biết nhiều về nó.

Bạn nào trong forum đã từng làm web với mã nguồn này, hoặc biết về nó xin hãy hướng dẫn mình.

Mình sẽ hậu tạ cf :happy: thanks

Đăng nhập vào Admin, chọn System > Settings, Chọn Tab Server kéo xuống dưới dùng, tìm đến dòng Google Analytics Code :happy:
    http://duyet.net

Comment

Originally posted by 13520171 View Post
      Đăng nhập vào Admin, chọn System > Settings, Chọn Tab Server kéo xuống dưới dùng, tìm đến dòng Google Analytics Code :happy:
      Mãi mới có người trả lời , nhưng mà cái đó bên Open-Cart hay sao ak

Comment

Originally posted by hiepelines
        mình tưởng vào header gắn vào là xong mà
        Do cấu trúc source của CS-Cart nó lộn xộn quá, mình tính tìm 1 file header hoặc footer gì đó gắn vào nhưng k thấy, bạn hiepelines biết chỗ k chỉ mình với

Comment

mình từng đụng qua rồi mà giờ ko còn pass admin để log vào xem lại, bạn xem qua cái này
          In the CS-Cart and Multi-Vendor documentation, you can find literally any instruction on how to use any function in our multi-vendor software. Just type your request to the search.
          :beatbrick:

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X