Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học võ Karatedo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học võ Karatedo

Chào mọi người,
    Mình đang có dự định học môn võ Karatedo. Có bạn nào đang học môn võ này thì tư vấn cho mình với (về thời gian, địa điểm, học phí...).
    Cảm ơn mọi người rất nhiều.
    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Trung Tâm Thể Dục Thể Thao quận Thủ Đức, trưởng bộ môn Karate quận đứng lớp, 4 đẳng Suzucho, 3-5-7 5h30, 100k/tháng. Trường mình cũng nhiều người sinh hoạt ở đó.

Comment

Originally posted by 10520439 View Post
      Trung Tâm Thể Dục Thể Thao quận Thủ Đức, trưởng bộ môn Karate quận đứng lớp, 4 đẳng Suzucho, 3-5-7 5h30, 100k/tháng. Trường mình cũng nhiều người sinh hoạt ở đó.
      Một buổi học thường mấy giờ là xong thế anh, em ở gần trường nên cũng phải căn giờ về?
      Last edited by tara95; 21-09-2014, 15:05.
      I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Originally posted by tara95 View Post
        Chào mọi người,
        Mình đang có dự định học môn võ Karatedo. Có bạn nào đang học môn võ này thì tư vấn cho mình với (về thời gian, địa điểm, học phí...).
        CLB Karatedo trường Đh TDTT. Thời gian: 18h00 - 20h00 thứ 2-4-6 hoặc 3-5-7 hàng tuần. Học phí 80k/ tháng. Tập luyện trong phòng tập của bộ môn Võ - Vật - Judo, dụng cụ tập luyện đầy đủ nhé
        Link facebook của lớp
        Chúc bạn tìm được nơi tập luyện tốt!
        Last edited by 09520159; 22-09-2014, 08:16.

Comment

Học ở Trung Tâm TDTT Quận Thủ Đức thì giờ học từ 5h30 đến 7h30, bạn có thể gặp trực tiếp để thao khảo, gặp Thầy Mạnh là võ sinh ở đó chỉ liền à.

Comment

Originally posted by tara95 View Post
            Chào mọi người,
            Ký túc xá khu A,thời gian tập từ 6h-8h ,học phí 70K /tháng,vừa học vừa chơi thấy cũng vui vui .

Comment

Cảm ơn các anh rất nhiều. Chắc em học ở ĐH TDTT cho gần.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X