Announcement

Collapse
No announcement yet.

[SV2012] Lịch thi đấu và phát sóng chính thức khu vực miền Nam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Hôm đó mình sẽ mặn trang phục tự do hay sao vậy BTC?
    Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

đề nghị anh em ta đồng lòng mặc áo uit đi, nếu bạn nào có áo hsv hay bất kì áo tập thể nào có logo trường thì cứ mặc, miễn trông nó "anh hùng" xíu và không bê bối là được. Tiến lên!!

Comment

1 vé 2 người nha! Đi xe trường cho nó lành!
        :shot:

Comment

VD mình nhà xa, rùi sáng 18/2 gửi thẻ SV cho thằng bạn ở gần lấy vé dùm được ko nhỉ?
          Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by 11520126 View Post
            VD mình nhà xa, rùi sáng 18/2 gửi thẻ SV cho thằng bạn ở gần lấy vé dùm được ko nhỉ?
            Đến nơi mới nhận vé mà bạn, đâu có nhận vé trước đâu
            Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
              Đến nơi mới nhận vé mà bạn, đâu có nhận vé trước đâu
              Em chỉ thấy ghi "hạn cuối là 16h40", tức là buổi sáng lên nhận trước vẫn được chứ nhỉ??? chứ buổi chiều sửa soạn đã đời xong lên tới nơi hết vé thì thôi rồi....chả biết chui đi đâu nữa.
              Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by 11520126 View Post
                Em chỉ thấy ghi "hạn cuối là 16h40", tức là buổi sáng lên nhận trước vẫn được chứ nhỉ??? chứ buổi chiều sửa soạn đã đời xong lên tới nơi hết vé thì thôi rồi....chả biết chui đi đâu nữa.
                Hiện tại đăng ký đi xe tập trung là hơn 40 người tí, đăng ký trong form là gần 50 người. Nên tôi nghĩ vé sẽ còn nhiều. Tuy nhiên nếu các bạn gửi thẻ sinh viên nhận dùm cũng được, chủ yếu nếu đã lấy vé thì các bạn sắp xếp để tham gia.

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Comment

e mún đk 2 vé đc hok.
                  chỉ cần trc 4h40 có mặt để lấy vé là đc fải k a.
                  Sẽ có nhìu người hơn e đi ngang wa cuộc đời a,nhưng k ai có thể thay thế đc e.

Comment

Hôm nay e học ra muộn quên k lên đóng tiền rồi... mai còn vé không không biết nữa T_T
                    :salute:

Comment

vậy đi theo xe trường thì phải tập trung lúc mấy giờ đây nhỉ ???

Comment

Các bạn đi xe tại trường lưu ý, xe khởi hành tai trường lúc 16g30. Trường ta sẽ ghi hình lúc 18g00.

Comment

Anh Tuấn ơi, em nghe ku Hậu nói là em có đăng ký trên form rồi nên bữa đó, giờ đó em qua trực tiếp nhà thi đấu để lấy zé luôn đó anh? Cái này đúng chứ anh ^^
                          U |\| 5 ---- MORE THAN TALK

Comment

Originally posted by 07520072 View Post
                            Anh Tuấn ơi, em nghe ku Hậu nói là em có đăng ký trên form rồi nên bữa đó, giờ đó em qua trực tiếp nhà thi đấu để lấy zé luôn đó anh? Cái này đúng chứ anh ^^
                            Do lâu quá em không lên văn phòng, nên em không có được cho vé nữa. Với lại anh cũng không có thích em lắm nên cũng không muốn cho vé :-"

Comment

Originally posted by tuanta View Post
                              Do lâu quá em không lên văn phòng, nên em không có được cho vé nữa. Với lại anh cũng không có thích em lắm nên cũng không muốn cho vé :-"
                              Bá Đạo yên tâm, em có 1 vé ^_^
                              Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by tuanta View Post
                                Em là em quý anh Tuấn nhất ở VP đoàn đó nhoa...hehe...anh chỉ toàn nói ngược ko hà...giống em ghê )
                                U |\| 5 ---- MORE THAN TALK

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X