Announcement

Collapse
No announcement yet.

[SV2012] Lịch thi đấu và phát sóng chính thức khu vực miền Nam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

H này kẹt xe kinh lắm

Comment

Originally posted by 11520092 View Post
      H này kẹt xe kinh lắm
      Chính xác là vậy. Nếu xuất phát 4h30 thì vô tới SG khoảng 5h, mà giờ đó thì tan sở, tan trường... tan tùm lum thứ hết, đổ ra đường mà đi thì chỉ có chết thôi. Mình đoán lộ trình sẽ là đi theo Điện Biên Phủ, Võ Thị Sáu, 3 tháng 2... Mà khoảng giờ đó mà đâm đầu vô Võ Thị Sáu (đặc biệt là tới vòng xoay Dân Chủ) với chiếc xe khổng lồ đó thì chỉ có nước mà chờ chết thôi.
      Mình nghĩ Đoàn trường nên sắp xếp cho xe chạy sớm hơn để tránh lỡ thời gian ghi hình trường ta, 1 phần cũng là lên sớm để chuẩn bị tinh thần + tham quan đây đó...

Comment

Chắc tính toán đi Hầm Thủ Thiêm chắc đỡ kẹt xe

Comment

Một bạn của mình học Bách Khoa mới thi hôm nay nói đi xem ko cần vé.

Comment

Không cần vé thì khỏe rồi
            Mai lên cỗ vũ cho UIT.
            sepdau@sepdau-K42JE:~$ python
            Python 2.7.1+ (r271:86832, Apr 11 2011, 18:13:53)
            [GCC 4.5.2] on linux2
            Type "help", "copyright", "credits" or "license" for more information.
            >>> print 'Hãy góp ý theo văn hóa nguồn mở!'

Code:
                _                   .-=-.          .-==-.
               { }      __        .' O o '.       /  -<' )
               { }    .' O'.     / o .-. O \     /  .--v`
               { }   / .-. o\   /O  /   \  o\   /O /
                \ `-` /   \ O`-'o  /     \  O`-`o /
            jgs  `-.-`     '.____.'       `.____.'

Comment

Originally posted by 08520366 View Post
              Một bạn của mình học Bách Khoa mới thi hôm nay nói đi xem ko cần vé.
              Tùy lúc mà BTC chương trình sẽ cho các bạn vô tự do thôi. Còn lại là dùng vé mới được vô. Mình đọc trên Fanpage của "SV 2012" trên Zing me và Facebook
              Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Thông tin mới nhất từ Ban tổ chức: mở cửa cho tất cả khán giả vào cổ vũ cho các đội. Các bạn nhớ nhé: 13g và 18g các ngày từ 18.02 đến 22.02 tại Nhà thi đấu Lãnh Binh Thăng TpHCM
                Từ "SV 2012" trên Zing me lúc 9h10
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Giám khảo của ngày hôm nay là DV Hồng Ánh, A. Lại Văn Sâm, nhà báo Tăng Hữu Phong
                  Hẹn mọi người tối nay nhé. Chúc UIT thi thật tốt và đạt được 1 kết quả thật tuyệt vời!
                  "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X