Announcement

Collapse
No announcement yet.

Máy không shutdow được.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [window] Máy không shutdow được.

Nhờ anh chị, các bạn giúp em, mình cái này. Máy Mình có hiện trạng không shutdown, không restart, không sign out được luôn :canny:, khi chọn một trong những chức năng đó thì không có hiện tượng gì xảy ra. Chọn Sleep thì nó chỉ tắt màn hình ổ cứng vẫn hoạt động, đèn bàn phím, đèn báo wifi vẫn sáng :waaaht:.
    :doubt: mong được giúp đỡ hic . Cám ơn các bác, các anh chị, các bạn rất nhiều :beauty:

Originally posted by sunbaekue
    Tỷ lệ bạn bị lỗi win là rất cao, thử bỏ đĩa win vào repair xem sao :stick:
    thanks bạn, chắc phải cài lại hic hic.

Comment

chạy lệnh này trong cmd coi

shutdown -s -f -t 00

Comment

Originally posted by kimvan1203
        Bạn cài lại win xem sao
        đề nghị bác đừng đào mấy top vớ vẫn lên nữa, nhìn thời gian lập topic mà hãy cmt, và khi cmt thì đừng như kiểu spam, thân!
        :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

Khả năng nhiễm vius hơi bị cao rồi đó, chủ thớt hay xem phim ko rủ đây! :salute:

Cài lại win cho nhanh nhé.

Comment

Originally posted by 12520070 View Post
            Nhờ anh chị, các bạn giúp em, mình cái này. Máy Mình có hiện trạng không shutdown, không restart, không sign out được luôn :canny:, khi chọn một trong những chức năng đó thì không có hiện tượng gì xảy ra. Chọn Sleep thì nó chỉ tắt màn hình ổ cứng vẫn hoạt động, đèn bàn phím, đèn báo wifi vẫn sáng :waaaht:.
            :doubt: mong được giúp đỡ hic . Cám ơn các bác, các anh chị, các bạn rất nhiều :beauty:
            tôi cũng từng bị, lúc đó tôi cài lại liền ngay và lập tức
            Nhược nhục cường thực

Comment

Cài này dễ nè ko tắt được thì bạn rút điện ra hầu như là nó sẽ tắt :brick:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X