Announcement

Collapse
No announcement yet.

nơi vệ sinh máy tốt, uy tín và rẻ ở làng đại học???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nơi vệ sinh máy tốt, uy tín và rẻ ở làng đại học???

như tít, cái máy hp của mình nóng quá, tính cầm ra làng đại học vệ sinh máy nhưng không biết chỗ nào uy tín mà giá thành lại rẻ chút...ai có kinh nghiệm chỉ mình với !:brick:
    đừng cố gắng trở thành 1 người thành công mà hãy cố gắng trở thành 1 người có giá trị :happy:

ra SVLAP đó em, bên cạnh nhà sách NVC

Comment

ở làng ĐH thì ngoài SVLAP ra không biết còn chổ nào nữa không ... lần cuối mình xem giá là 80k

Comment

Ra svlap đi bạn trong làng mình chỉ tin tưởng mỗi chỗ đó, dù sao cũng do anh Bằng trường mình lập ra mà :funny:

Comment

có phải là cái quán it's time không,sao để ý chả thấy svlap tak :surrender:
          đừng cố gắng trở thành 1 người thành công mà hãy cố gắng trở thành 1 người có giá trị :happy:

Comment

Vệ sinh laptop giá sinh viên tại svlap, đảm bảo uy tín chất lượng nhé bạn!!

Comment

chắc bữa nào em cũng ra svlap quá. Mà svlap có đảm bảo là vệ sinh xong là máy chạy ko nóng không? Chứ máy em em cũng vệ sinh 2 lần rồi (mua máy từ 11/2011), có thay keo tản nhiệt loại trăm mấy một ống chích ấy. Vậy mà giờ em nó chạy như cái máy bay, tiếng kêu thì vù vù, chỗ cái lỗ thông gió thì nóng thôi rồi. Có khi mở Win lên để không cũng nóng.

Comment

Em có xài đế tản nhiệt không!:dreaming:

Comment

Cho em hỏi svlap có thay bàn phím không? Phím số 4 của máy em bị hư chi tiết cơ phía dưới nên khi nhấn thường hay bị bung lên khỏi bàn phím.
                  Máy ASUS.

Comment

Em mang qua xem có khắc phục đc không, không đc thì mới thay. Cho a xin sdt luôn!:haha:

Comment

laptop mình óc zính vào main thì làm sao tháo ra vệ sinh đây chứ cái lò hấp này sài có ngày chín người:brick::brick:

Comment

Nhiều bạn cũng bị như vậy, đã xử lí được kha khá máy.:baffle: Có cách nào mở cho ra chứ để vậy một thời gian là máy xuống cấp ghê lắm đó bạn! :love: :love:

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X