Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tài liệu những môn chính trị!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tài liệu những môn chính trị!

Có anh chị hay bạn nào đã học môn tư tưởng và đường lối cho mình xin slide được không! Thanks!
    :shot:

Mấy môn chính trị của trường mình thì giảng viên đâu có share slide cho đâu. Có chăng thì trong lúc ra chơi, bạn rình rình cầm usb lên chép "lén" khi giảng viên đã đi ra ngoài rồi.
    Mà 2 môn này là thi đề mở mà, cho nên kiếm tài liệu nào đó chuẩn bị đàng hoàng ngày đi thi là được.

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
      Mấy môn chính trị của trường mình thì giảng viên đâu có share slide cho đâu. Có chăng thì trong lúc ra chơi, bạn rình rình cầm usb lên chép "lén" khi giảng viên đã đi ra ngoài rồi.
      Mà 2 môn này là thi đề mở mà, cho nên kiếm tài liệu nào đó chuẩn bị đàng hoàng ngày đi thi là được.
      em nghe 1 a khóa trước nói lúc anh đó thi đem cả lap đựng slide vô luôn ???

Comment

slide thì chắc là của trường khác rồi
        vì xin slide của mấy giảng viên trường mình khó lắm
        tốt nhất bạn nên mua sách

Comment

Originally posted by 11520421 View Post
          Có anh chị hay bạn nào đã học môn tư tưởng và đường lối cho mình xin slide được không! Thanks!
          Slide môn Đường Lối ĐCSVN
          TU TUONG HO CHI MINH

Comment

Thanks anh nhiều! tiết kiệm được tí tiền mua sách!

Comment

MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Trên là link tài liệu môn tư tương HCM
              Ola:shock:la:choler:

Comment

Tài liệu nhiều thật! Học hết mấy đống này chắc ngu người luôn quá!

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X