Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần Tiền=> Bán Gấp => Gía Rẻ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần Tiền=> Bán Gấp => Gía Rẻ

Tình hình là mình đang cần tiền vì vậy nên mình muốn bán rẻ cho anh em 1 số món...Mong anh em ủng hộ giúp mình `,~
    Cụ thể là mình cần bán :
    - 1 dàn loa SoundMax B30 5.1 ( ko đc mới vì mình cũng mua đc hơn 1 năm rồi).Do cũng ít sài nên mình muốn bán em nó đi.Gía em nó là 750k( fix 1 ít đb cho các bạn trường mình) (Xin nhắc lại là giá chỉ có thể fix 1 ít nếu các bạn không thích thì mình ko ép,mình ko cần tiền đến mức bán như bán ve chai...mình bán cho những bạn thực sự cảm thấy cái giá đó hợp lý)- ĐÃ BÁN
    - 1 dàn loa Creative 2.1 [Gía em nó là 400K] -ĐÃ BÁN
    => cả 2 con này mình chưa bao giờ đi sửa chữa gì cả ( đảm bảo với các bạn hàng sài Ngon) .......................................
    Mình ko quảng cáo gì nhiều, nếu bạn nào cần cứ Pm cho mình theo số đt 1900100có
    Hoặc nếu ai cần thì cứ để lại giá trên topic + sđt và yahoo để mình tiện liên lạc
    (đảm bảo hàng ngon chưa sửa chữa)... Nhân tiện mình cũng xin nói thêm là Mình không đi giao hàng hay ship hàng gì cả, nếu ai thực sự muốn mua thì xuống xem hàng rồi mua,Mình ở KTX ĐHQG TPHCM(Suối Tiên)
    Và đây là hình của em nó =>các bạn có thể xem tại link:

CLOSED TOPIC^,^
    Last edited by 08520562; 10-03-2012, 13:00.

up cho bạn!

Comment

Ai za nhìn dàn loa đã quá. Có điều có con B10 rồi. Không mua được nữa. Haizz.
      Up hộ cho bạn vậy!
      -------------------------------------
      Đời là bể khổ.
      Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
      ------------------------------------------------------------------------

Comment

Chủ thớt có con loa B30 giống của mền )), up đắt khách :">
        Facebook: Kiều Thắng
        Google Plus: Kiều Thắng
        Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

cái bàn phím là ps2 hay usb vậy anh
          82428-You Are The Apple of My Eye

Comment

CỔNG USB E à ...tiện cho việc cắm,anh mua về thỉnh thoảng lôi ra cắm Lap chơi game thôi ^,^

Comment

Tâm cầm 500k ra tiệm mà mua =)) đi ,mình ko ép tâm phải Mua đâu, có người trả giá 650k còn chưa bán

Comment

dàn soundmax này mà hết công suất thì tháng lại phải thêm 4-50k tiền điện )

Comment

thấy cũng còn ngon mà!hồi đó anh mua 2 dàn loa đó bao nhiêu thế?

Comment

anh em muốn mua keyboard dell 8115 mà sao ko liên lạc được với anh. nt + gọi điện toàn xin vui long gọi lại sau ...
                    dt em 01695714724

Comment

Up cho giá tốt @@ bà con ủng hộ cái

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X