Announcement

Collapse
No announcement yet.

GẤU TUI ĐÂU® - Trung Tâm Mai Mối (có mặt trên Android)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] GẤU TUI ĐÂU® - Trung Tâm Mai Mối (có mặt trên Android)

Khuyến cáo:
    Ứng dụng chỉ dành cho anh em nào vẫn còn FA
    và đang trong tâm trạng : Gấu chưa có mà gió đã về...
    Anh em nào có gấu rồi vui lòng bỏ qua, nhường sân chơi lại cho lớp trẻ nhé!

Gấu Tui Đâu là một Trung Tâm Mai Mối trực tuyến, được thiết kế để hướng tới những thành viên nghiêm túc, muốn tìm cho mình một người phù hợp để kết bạn, hẹn hò.

Link tải : Gấu Tui Đâu Android

Gấu Tui Đâu tổ chức mai mối theo từng ngày:
    - Trước 12h mỗi ngày, các thành viên sẽ đăng kí tham gia mai mối.
    - Đúng 12h, Trung tâm sẽ chốt danh sách, và tìm ra hai người phù hợp nhất để làm mai cho mỗi thành viên.
    - Mỗi thành viên sẽ chọn 1 người mà họ thích. Nếu người kia cũng thích họ, thì Trung tâm sẽ ghép đôi hai người với nhau.

Việc đánh giá sự phù hợp của 1 thành viên này với một thành viên khác dựa vào một thuật toán máy tính thông minh sẽ tính toán trên rất nhiều các yếu tố: tuổi tác, khoảng cách địa lý, sở thích, quê quán, tôn giáo, nghề nghiệp, cung hoàng đạo, ... vv

Gấu Tui Đâu có một tỉ lệ mai mối thành công mỗi ngày trung bình đạt 30%, tức là sau 1 tuần sử dụng App, khả năng bạn có ít nhất một gấu là 92%.

Sự kiện "1000 đôi gấu đón Noel"
    Nhân dịp sự kiện này, Anh em nào đăng kí mai mối sẽ được tặng giftcode trị giá 25k, nếu mai mối thành công sẽ được tặng giftcode trị giá 50k. (giới hạn : 200 giftcode dành cho 200 người đầu tiên).
    Giftcode dùng để mua các bảo bối giúp cho việc tìm gấu trở nên dễ dàng, thú vị hơn
    Điều kiện nhận giftcode là : chụp screenshot chứng minh (giống hình 1, hình 2 bên dưới) và đăng vào dưới thread này kèm với email để bên mình gửi code.
    Lưu ý: mỗi người chỉ được nhận giftcode 1 lần và mỗi thành viên chỉ được sử dụng tối đa 1 giftcode.

Chúc anh em tìm gấu thành công! Vì một noel ấm áp hơn...

Link download

link tải cho bạn nào không có cửa hàng.
    Xử lý văn bản, bản trình bày và bảng tính trên web.

Screenshot
    :love:
    Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
    :cry:

LHQC

Collapse
Working...
X