Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tư vấn mua Laptop

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tư vấn mua Laptop

Hiện tại em( mình) đang là sinh viên năm nhất và đang muốn mua 1 cái laptop để học tập. Tuy nhiên em(mình) không biết nhiều về laptop nên đang cần tư vấn để mua 1 cái thật tốt và phù hợp vs nghành mình để phục vụ học tâp cho bây giờ và sau này luôn. Có ai có kinh nghiệm và hiểu biết tư vấn giùm em(mình) với. Em(mình) dự định là sẽ mua 1 cái tầm 13-16 triệu . Cám ơn anh chị và các bạn

em đang học kĩ thuật phần mềm, anh chỉ có thể giúp em chọn lựa mua một chiếc máy tối ưu để học được không ạ, tầm từ 16tr trở lại. cảm ơn anh chị nhiều.

Comment

nếu thích màn hình cảm ứng, màn hình có thể gập làm tablet thì
      Thiên Thiên Tân - Nơi mua sắm đáng tin cậy, laptop, máy tính xách tay, ram, ssd, pc, máy tính để bàn, màn hình, lcd, card màn hình, hdd, ổ cứng, máy in, chuột, bàn phím, keyboard

hoặc cấu hình cao hơn, và nhiều thứ tốt hơn: Asus N551JQ - XO005D
      http://laptopno1.com/chi-tiet-san-pham/2378/asus-n551jq-xo005d-core-i5-haswell-4200h-_-4gb-_-1tb-7200rpm-_-vga-gt-845m-_-2gb.htm
      core i5 thế hệ 4, loại chip H cho hiệu năng cao, ram 4GB (hỗ trợ ram tối đa 16GB), ổ cứng 1TB với tốc độ quay khủng 7200rpm, bàn phím nhôm chống bám mồ hôi tay, đặc biệt bàn phím có đèn led tiện cho việc đánh máy khi tắt đèn
      ----------------
      về bảo hành thì khá dài, được 2 năm, ngoài ra em có thể mua thêm gói bảo hành sau khi hết bảo hành 2 năm
      -cảm nhận cá nhân về Asus: máy tốt, thiết kế ngày càng cải tiến, máy tản nhiệt rất tốt giúp linh kiện bên trong bền hơn, ko gây nóng khó chịu khi dùng

Comment

em học về bên kiến trúc, cần sử dụng 1 số phần mềm như auto card revit.... thì mua cái máy tính như thế nào ạ//

Comment

vo trang khoavang.vn nhieu may ngon ma gia hop ly

Originally posted by 14520246 View Post
          Hiện tại em( mình) đang là sinh viên năm nhất và đang muốn mua 1 cái laptop để học tập. Tuy nhiên em(mình) không biết nhiều về laptop nên đang cần tư vấn để mua 1 cái thật tốt và phù hợp vs nghành mình để phục vụ học tâp cho bây giờ và sau này luôn. Có ai có kinh nghiệm và hiểu biết tư vấn giùm em(mình) với. Em(mình) dự định là sẽ mua 1 cái tầm 13-16 triệu . Cám ơn anh chị và các bạn

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X