Announcement

Collapse
No announcement yet.

[TƯ VẤN] Laptop...!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [TƯ VẤN] Laptop...!

em đang phân vân giữa ba em này:

mọi người xem và ý kiến giúp e nhé ^^!tks mọi người
    RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

TOSHIBA SATELLITE C640
    Giá: 9,900,000 VND
    I3 2330 2.53
    RAM 2Gb
    HDD 500Gb

Lấy con này cho tiết kiệm nè bạn

Comment

chọn Asus vì có bảo hành 2 năm ( hoặc 3 năm nếu đi gia hạn thêm 1 năm đóng thêm 1tr) vì laptop mà hư thì cũng tiền đống vào nó r, sau 2,3 năm đó thì cái
      laptop đó cũng cũ lắm r. còn cái dell cũng tốt nói chung là cũng có tiếng là bền ( mình chưa sử dụng). còn tosiba, lenovo cũng nên cân nhắc. mà nên mua ở thegioididong đó hình như nó rẻ hơn các chỗ khác ( hình như rẽ hơn phong vũ thì pải ) tại mình có mua 1 cái máy asus ở đó.asus
      đó là ý kiến riêng của mình. có a e bỏ qua

Comment

Originally posted by 09520740 View Post
        TOSHIBA SATELLITE C640
        Giá: 9,900,000 VND
        I3 2330 2.53
        RAM 2Gb
        HDD 500Gb

Lấy con này cho tiết kiệm nè bạn
        card đồ họa ntn vậy a?mà hàng toshiba xài tốt ko vậy?

Comment

Originally posted by 10520097 View Post
          chọn Asus vì có bảo hành 2 năm ( hoặc 3 năm nếu đi gia hạn thêm 1 năm đóng thêm 1tr) vì laptop mà hư thì cũng tiền đống vào nó r, sau 2,3 năm đó thì cái
          laptop đó cũng cũ lắm r. còn cái dell cũng tốt nói chung là cũng có tiếng là bền ( mình chưa sử dụng).( hình như rẽ hơn phong vũ thì pải ) tại mình có mua 1 cái máy asus ở đó.asus
          đó là ý kiến riêng của mình. có a e bỏ qua
          uk.mình cũng đang thiên về cái asus vì tuy i3 ram 2gb nhưng nó có card đồ họa rời..còn em Lenovo mình cũng ko biết nó chất lượng ra sao.tuy mạnh thiệt,nó xài i5 nhưng thế hệ 1(lâu rùi).nghiêng về cái Asus hơn

Comment

tui đề cử 2 con này, giá hơi mắc hơn xíu nhưng mà GPU mạnh, HD 6730

ASUS K43SA - VX091
            CPU Core i3 2.20 GHz
            Ram 4gb 1333MHz
            HDD 500 GB
            GPU HD 6730 2gb ddr3
            Display 14"
            Pin Lithium-ion 6 cell
            Hoàn Long tự hào chiếm khoảng 15% thị phần trong cả nước, với doanh thu khoảng 1.200 tỷ đồng mỗi năm, đang là đối tác chiến lược quan trong của những tập đoàn công nghệ...

con thứ 2 giống con thứ nhất nhưng CPU, HDD mạnh hơn. giá 15tr1
            CPU i5 2.4ghz
            HDD 640GB
            http://www.hoanlong.com.vn/may-vi-ti...1--vx092-.html

chịu khó mắc chút xíu mà nó mạnh hơn đó bạn, hoặc là bạn đợi khoảng vài tháng nữa (khoảng tháng 6-7 gì đó, do sandy bride còn tồn hàng nhiều quá nên mới trễ vậy) thì core ivy xuất xưởng rùi mua, core ivy có GPU tích hợp mạnh(nhưng vẫn không mạnh bằng HD 6730 đâu nhé).
            bạn có thể xem sự so sánh giữa sandy bride với ivy bride
            ...just smile...
            ...and u're always in my heart!!!...

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X