Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bi hài ở xóm sinh viên 'vừa học vừa chạy đẻ'.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520447 View Post
    rồi sẽ có ngày a dag onl tự nhiên có đứa con gái lao vào pm "e muốn vui vẻ" )
    hoặc a dag đi dạo ngoài đường hay trong quán bar nào đấy có người con gái "hôm nay e buồn quá" )
    (bỏ qua các hành vi lừa đảo, cứu net, gái mua hoa... )
    Trường hợp 1: => "Em đã lây si đa trả thù đời được bao nhiêu đứa trước anh rồi?"
    Trường hợp 2: => Buồn hả? Counter-strike không em, vui lắm.

Comment

10k/3??? Sao rẻ thế nhỉ???

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
        Có một sự thật là con trai mang condom thì không bao giờ có hậu quả nhưng con trai lại thường không mang để khi có hậu quả lại đổ thừa con gái không biết giữ gìn.

=> Hãy luôn luôn mang condom trong người (học tập bí thư đoàn =)) )
        like qá đi mất ) =))

Comment

Originally posted by 10520058 View Post
          chú có bản lĩnh từ chối không ? có, không còn gì để nói. Không=>> ráng chịu =]]
          em chỉ muốn cho a 1 lý do để nhét comdom trong ví )
          chứ còn tùy vào hoàn cảnh sẽ từ chối hoặc ko, khi ko thể từ chối (vì sắc đẹp hay ép buộc) thì ta đã có Ba Con Sói )

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
            Trường hợp 1: => "Em đã lây si đa trả thù đời được bao nhiêu đứa trước anh rồi?"
            Trường hợp 2: => Buồn hả? Counter-strike không em, vui lắm.
            nhất a rồi ^^

Comment

trời ơi..chủ đề nóng.quá nóng.không biết trường ta có ai thế không nhỉ....??......cái TOPIC này trông có vẻ không hợp với IT chúng ta lắm nhở??.....
              :shy:Đời như củ khoai, mình cắn mình nhai..ai ngờ khoai sùng....f.:shy:

Comment

Originally posted by 10520645 View Post
                trời ơi..chủ đề nóng.quá nóng.không biết trường ta có ai thế không nhỉ....??......cái TOPIC này trông có vẻ không hợp với IT chúng ta lắm nhở??.....
                Một chữ thôi: CÓ!!!

Thêm vài chữ nữa: "Chắc là nhiều mà tại tụi nó đi chơi với "chồng/vợ" tương lai miết ít lên trường nên ta không biết"

Comment

Chủ đề này sẽ còn nóng hơn vào ngày 3/3 )

Comment

Originally posted by 10520409
                    đây cũng là một kiểu bảo thụ
                    Bảo Thụ gì ku?
                    -----------------------------
                    Mai Văn Khải
                    Software Engineering, University Information of Technology
                    a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Anh An nói buồn cười qá )...luôn mang hàng trong người r tới lúc bạn gái bắt gặp...lại ấp a ấp úng )

Comment

anh mua r hả biết ko fải giá đó luôn ), chia cho em )

Comment

việc mang BCS trong ví theo mình ko có gì xấu mà cũng ko có gì phải sợ hãi khi bố mẹ hoặc bạn bè biết
                          dù sao mình cũng là con người
                          bạn có đảm bảo 100% là bạn sẽ kiềm chế được trong nhưng tình huống éo le?

Comment

Originally posted by 11520617 View Post
                            Anh An nói buồn cười qá )...luôn mang hàng trong người r tới lúc bạn gái bắt gặp...lại ấp a ấp úng )
                            Bắt gặp thì chú cứ bảo là "xin lỗi, anh không biết em bạo dạn tới mức không thèm dùng biện pháp bảo vệ".

Comment

Originally posted by 11520617 View Post
                              Theo em có BCS trong ví là tốt hay xấu. Lên ĐH rồi, chứ đâu phải thời áo tím nữa đâu mà sợ. Cái này là điều bình thường. Cho dù bạn gái có ý kiến thì cũng nên nói cho mà hiểu chứ....Giận mấy hồi, còn mà vì lí do mang BCS trong ví mà đòi chia tay, người như vậy nên tiễn sớm đi...Nó có yêu mình thật sự đâu. Đây là ý kiến của anh.
                              Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Nói chung lại hết là bạn gái thấy bạn trai mang BCS trong ví có thể bị shock, bị choáng, bị hụt hẫng vì bạn trai không hiền như mình nghĩ. Nhưng chả sao cả, rồi nó cũng sẽ chấp nhận thôi. Có những thứ chả bao giờ xài tới nhưng phải đem theo trong người, như giấy bảo hiểm xe máy hay nón bảo hiểm chẳng hạn. Có ai muốn xe bị tai nạn đập đầu xuống đường đâu, nhưng đi ra đường là phải có giấy bảo hiểm với nón bảo hiểm. Có phải mang BCS là vì muốn quan hệ đâu, chỉ là phải phòng hờ thôi. Đơn giản là vì yêu cầu thời đại nó vậy.

Ngày xưa con trai mang kiếm đi đường là chuyện bình thường, thậm chí còn được gọi là "đại hiệp". Bây giờ các bạn mang kiếm đi đường thì trừ người ta sẽ nghĩ các bạn là thành phần bất hảo, công an sẽ chặn lại hỏi giấy tờ và con gái sẽ chạy trước đó cả trăm mét. Bởi vậy ngày xưa mang BCS là hư hỏng thì bây giờ mang là bình thường thôi.

Bạn gái nào thấy BCS một phát tự nhiên té cái rật đòi chia tay thì thôi chủ đọng đá sớm đi mấy đứa. Đơn giản là con đó nó bị khùng, nó sống trên mây!! Rước về bay bổng mây với gió riết có ngày té lộn cổ cả 2 đứa.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X