Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lỗi mô phỏng trên smartphone bằng Android studio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Java] Lỗi mô phỏng trên smartphone bằng Android studio

Mình bị lỗi giống trong hình mong các bạn và anh chị giúp với, khi dùng asus zenfone 5 thì nó mô phỏng được nhưng chuyển qua smartphone khác thì bị như thế.

anh không dùng Android Studio nên ko rõ, nhưng bên Eclipse muốn chạy máy ảo cho smartphone sài chip Intel Atom thì cài Intel x86 Atom System Image, và cài ARM EABI System Image cho các dòng smartphone sài chip ARM (Qualcomm, Atmel...)
    Tinydroid

Comment

Anh ơi, e cài hết các driver trong android sdk luôn rồi nhưng nó vẫn không mô phỏng được trên smartphone.e sài chip snapgragon.còn lấy thằng zenfone 5 zô thì nó mô phỏng được, không pít như thế nào nữa

Comment

Failure [INSTALL_FAILED_INVALID_APK] ah, em xem lại file AndroidManifest hình như thiếu (android:versionCode, android:versionName, android:targetSdkVersion, android:minSdkVersion...) rồi Build-> Clean Project thử xem
        Tinydroid

Comment

Em kiếm rồi không thấy mấy thứ đó, phiên bản này là 1.0 nên không thấy.chắc tại do phần cứng máy em hay gì á, chứ máy khác zô đc phà phà:cry:

Comment

bạn kiểm tra lại minSdkVersion thử xem. kiểm tra ở AndroidManifest và build.gradle luôn.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X