Announcement

Collapse
No announcement yet.

XIn thầy cô, các bạn cho em hỏi thông tin sau ĐH.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XIn thầy cô, các bạn cho em hỏi thông tin sau ĐH.

Tôi có một người anh có bằng cử nhân chuyên ngành quản trị kinh doanh. Ổng ham hố muốn học MBA bên trường UIT. Mình không biết hỏi ai.
    ACE, thầy cô trên diễn đàn cho mình hỏi;"Có được chuyển thẳng qua học MBA bên trường mình không?Được học ngành nào? Điều kiện như thế nào? Thi môn nào?"
    Khóa mình có thấy một anh học bên IS. Giờ mình không nhớ rõ lắm. Rất mong sự hồi đáp.
    Tôi xin cám ơn.
    :what::what::what:

UIT có dạy MBA luôn hả anh. Em tưởng chỉ có thạc sĩ mấy ngành liên quan tới máy tính thôi chứ :waaaht:

Comment

Sory, Ý mình là học thạc sỹ các nghành trong trường mình.

Comment

Originally posted by 07520087 View Post
        Tôi có một người anh có bằng cử nhân chuyên ngành quản trị kinh doanh. Ổng ham hố muốn học MBA bên trường UIT. Mình không biết hỏi ai.
        ACE, thầy cô trên diễn đàn cho mình hỏi;"Có được chuyển thẳng qua học MBA bên trường mình không?Được học ngành nào? Điều kiện như thế nào? Thi môn nào?"
        Khóa mình có thấy một anh học bên IS. Giờ mình không nhớ rõ lắm. Rất mong sự hồi đáp.
        Tôi xin cám ơn.
        :what::what::what:
        Câu trả lời anh cần nằm ở đây hết

Học ở UIT thi cao học ở UIT thì các ngành đều thi được(Không tính là ngành gần), hiện UIT tuyển sinh cao học 2 ngành: Khoa học máy tính và Công nghệ thông tin

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X