Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chúc mừng ngày 8-3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ["Tình cảm"] Chúc mừng ngày 8-3

: D: (

Thế là ngày 8-3 lại đến, nhân dịp ngày "đàn bà" á nhầm ngày " Phụ Nữ Việt Nam. mình xin chúc các chị em phụ nữ toàn diễn đàn UIT đặc biệt là các bạn nữ một ngày 8/3 thật là ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc.

+ Chúc bạn (chị) từ hôm nay sẽ xinh đẹp hơn bao ngày trước đây và cứ đẹp hoài không nghỉ ngơi.

+ Chúc bạn (chị) nhận được nhiều quà, nhiều hoa nhiều lời khen lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc hơn nhiều niềm vui, nhiều điều tuyệt diệu hơn.

+ Chúc bạn (chị) có một tình yêu đẹp và sống hạnh phúc bên gia đình chúc bạn vạn sự như ý.

+ Tôi cầu chúc tất cả phụ nữ trên thế giới này mãi xinh đẹp, luôn là bông hoa thơm trong vườn hoa ngát hương. Và mỗi người trên con đường kiếm tìm hạnh phúc sẽ tìm được một tình yêu vừa vặn với chính mình.

: (+ Mồng 8 tháng 3 là ngày mà phụ nữ cảm thấy mình là phụ nữ, còn đàn ông cảm thấy mình là đàn ông. Tôi đề nghị nâng cốc chúc cho những ngày còn lại trong năm phụ nữ luôn cảm thấy mình được yêu mến và quí trọng, còn đàn ông – yêu thương và che chở cho phụ nữ!

Last edited by 11520483; 08-03-2012, 19:12.

Originally posted by 11520483 View Post
    : D: (
    Thế là ngày 8-3 lại đến, nhân dịp ngày "đàn bà" á nhầm ngày " Phụ Nữ Việt Nam. mình xin chúc các chị em phụ nữ toàn diễn đàn Shoptinhoc đặc biệt là các bạn nữ một ngày 8/3 thật là ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc.
    Chúc các bạn nữ đc ùi ! Có cả PR luôn
    Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

paste xong nhớ chỉnh lại nha bạn....đọc kỹ tý
      Lớp AEP-03 / CTTT2010
      Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
      Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Comment

Ôi, copy paste mà không chịu chỉnh sửa lại!

Comment

Phí 1 cái like ...
          1 lời chúc mà cũng phải copy paste sao

Comment

Ôi! Tự chúc đi chứ! Ai lại đi paste thế! Lại còn y chang nữa!^^
            :shot:

Comment

Cung nhân đây, xin chúc các bạn gái UIT luôn luôn mạnh khỏe, xinh đẹp.
              Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

chúc các bạn nữ UIT ngày càng xinh đẹp hơn, học giỏi hơn nha.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X