Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Dcom 3G Viettel] Nhờ các bro tư vấn cho em chỗ mua Dcom 3G Viettel loại MF190s

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Dcom 3G Viettel] Nhờ các bro tư vấn cho em chỗ mua Dcom 3G Viettel loại MF190s

Em cần mua Dcom 3G Viettel loại MF190s dành cho desktop. Em đã đến một số đại lý Viettel nhưng hiện chỉ còn bán Dcom loại E173Eu-1. Nhờ các pro tư vấn cho em chỗ bán Dcom loại MF190s với giá cả phải chăng, nếu là đại lý Viettel thì càng tốt. Tks!

Sao không dùng account MSSV đi em

Comment

Lên 5giay thiếu gì em.

Comment

Loại MF190 và loại E173 có khác biệt gì nhau sao?

Mình mới mua cái MF190 thấy bình thường mà.
        Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Trong topic có 1 bài trước rồi. Hiện nay người này vẫn còn bán. MF 190s là 500k/ 1cái. Link:http://forum.uit.edu.vn/threads/4519...MF-190s-MF-190
          -------------------------------------
          Đời là bể khổ.
          Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
          ------------------------------------------------------------------------

Comment

Các pro ơi tư vấn cho em với!
            Có 1 trang web rao bán Dcom như thế này http://sieuthimuare.com/dcom-3g-viet...0s-204111.html.
            Em đã gọi điện thoại hỏi thì có thể mua Dcom 3G Viettel MF190s với giá 580k, giao hàng tận nơi hoặc đến số 8 Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Q.1.
            Dcom mới, có tặng sim 3G trị giá 1230k (tính theo dung lượng miễn phí em cũng không quan tâm về cái sim).
            Giá như thế thì cũng ổn rồi nhưng em sợ bị lừa đảo hàng kém chất lượng. Cho em hỏi có cách nào đễ kiểm tra Dcom mới chính hãng Viettel không ạ?

Comment

Nó có ghi chữ Viettel với lại tem Viettel. Còn loại giả thì ở biên giới thôi. Loại này test nếu dùng được đúng 7,2 thì lấy về sài thôi. Tỉ lệ hư hỏng của thiết bị này rất thấp.
              Originally posted by 11520138 View Post
              Các pro ơi tư vấn cho em với!
              Có 1 trang web rao bán Dcom như thế này http://sieuthimuare.com/dcom-3g-viet...0s-204111.html.
              Em đã gọi điện thoại hỏi thì có thể mua Dcom 3G Viettel MF190s với giá 580k, giao hàng tận nơi hoặc đến số 8 Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Q.1.
              Dcom mới, có tặng sim 3G trị giá 1230k (tính theo dung lượng miễn phí em cũng không quan tâm về cái sim).
              Giá như thế thì cũng ổn rồi nhưng em sợ bị lừa đảo hàng kém chất lượng. Cho em hỏi có cách nào đễ kiểm tra Dcom mới chính hãng Viettel không ạ?
              Đời là bể khổ.

Comment

Originally posted by huong_hk0311 View Post
                Em cần mua Dcom 3G Viettel loại MF190s dành cho desktop. Em đã đến một số đại lý Viettel nhưng hiện chỉ còn bán Dcom loại E173Eu-1. Nhờ các pro tư vấn cho em chỗ bán Dcom loại MF190s với giá cả phải chăng, nếu là đại lý Viettel thì càng tốt. Tks!
                bữa mình cũng mua 1 cái http://www.bienhoateen.vn/@teen/show...0-dong&page=26
                450k no sim MF190s, thầy xài cũng ok nếu cần pm in box or yahoo giapnk1990 chỉ cho
                Last edited by Guest; 18-03-2012, 00:28.

Comment

173 eu1 vẫn crack băng thông đc nhé các pợn, chả hiểu sao dạo này chọn mạng "Chỉ UMTS" crack 1 lần leech film cả chục Gb vẫn chưa bóp băng thông =]]

Comment

Originally posted by 09520202 View Post
                    173 eu1 vẫn crack băng thông đc nhé các pợn, chả hiểu sao dạo này chọn mạng "Chỉ UMTS" crack 1 lần leech film cả chục Gb vẫn chưa bóp băng thông =]]
                    Hey! Em đang xài E173Eu-1. Chỉ em crack băng thông với! Mua con MF190s giùm đứa bạn thôi.

Comment

Không biết bạn sao chứ mình 200 MB là nó văng ra 2 G liền.
                      Originally posted by 09520202 View Post
                      Đời là bể khổ.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X