Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tư vấn laptop cho sinh viên tầm giá 5 triệu với ạ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tư vấn laptop cho sinh viên tầm giá 5 triệu với ạ!

Tình hình là em lên Hà Nội học được gần năm nay, cả ngày chỉ có học, về phòng trọ, học tiếp và đi ngủ, hôm sau lặp lại :unhappy: em quyết tâm đi làm thêm,chắt bóp chi tiêu sau 3 tháng tiết kiệm được 5 triệu, em muốn mua một cái laptop để giải trí cho khuây khỏa với tiện cho việc học mà giờ chi tiêu eo hẹp quá cõ mỗi ngần đấy tiền thôi, bác nào hiểu biết thì tư vấn giúp em cái nào tốt tốt trong tầm giá đấy với.
    Xin cảm ơn trước ạ.

Originally posted by NhuNhu
    5 triệu bạn chỉ mua đc dòng acer hoặc compaq đồ thôi bạn ơi, mún dòng dell hay sony thì cùng cấu hình cộng thêm khoảng 2 triệu đó bạn
    Còn các hãng khác thì sao ạ, Lenovo thì thế nào ạ, có sợ hàng tàu không, bác giới thiệu cụ thể cho em một con với, em xin cảm ơn.

Comment

Sao bạn không xem xét máy các dòng workstation cũ như dell có latitude, hp có elitebook, lonovo có thinkpad mình đang dùng t420 giờ ng ta bán có gần 6tr mà chạy ngày đem chả nhằm nhò gì
      Phú quý vinh hoa như ảo mộng
      Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

Laptop nào chả có dòng rẻ hả bạn, chịu khó lên mấy trang lớn kiểu fptshop mà tìm :nose:

Comment

bạn lên nhật tảo với 5giây tìm, hầu hết là máy cũ, thấy cái nào ưng ý thì mua thôi.
          cho link luôn:
          Mua bán Máy tính apple, máy tính windows, laptop, máy tínhd để bàn, workstation, server

Comment

Originally posted by 14520860 View Post
            bạn lên nhật tảo với 5giây tìm, hầu hết là máy cũ, thấy cái nào ưng ý thì mua thôi.
            cho link luôn:
            Mua bán Máy tính apple, máy tính windows, laptop, máy tínhd để bàn, workstation, server

https://www.5giay.vn/forums/computer.14/
            Đừng nghe mấy thằng seeder này, nó chăn 2 đứa rồi, người nhà cũng không tha.

Comment

Originally posted by 14520743 View Post
              Đừng nghe mấy thằng seeder này, nó chăn 2 đứa rồi, người nhà cũng không tha.
              @@ lộ bí mật mẹ rồi

Comment

Tầm giá này bạn Rap cái máy bàn vùa bền vừa "chất" nhé! :love: Sau này cứ xài khỏi lo sửa chữa.

Comment

thinkpad 410, đang dùng và cảm thấy thỏa mãn,cho việc học và công việc văn phòng =))

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X