Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Full-time] Internship with Capgemini Vietnam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chào bạn,
    Công ty mình không có mảng Mobile bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Comment

Capgemini hiện vẫn còn đang tuyển các bạn Interns theo chương trình "6 months Internship with Capgemini Vietnam", có thể giao tiếp bằng tiếng Anh. Bạn nào quan tâm vui lòng gửi CV bằng tiếng Anh tới địa chỉ: uyen.vang@capgemini.com
      Attached Files
      Last edited by zany_v; 26-10-2015, 13:24.

Comment

Anh chị ơi cho em hỏi, có mảng nào PHP hoặc .Net không, lúc vào có test chuyên môn không? Em sợ test ngôn ngữ thì ko biết ngôn ngữ gì trước để chuẩn bị. Hay là chỉ hỏi sơ sơ về chuyên ngành rồi học ngôn ngữ theo hướng của công ty? Còn test tiếng Anh thì test giao tiếp cơ bản, nghe hiểu rồi trả lời được là được. Tất nhiên là không chỉ chả lời yes/ no. Nếu hỏi về chuyên ngành, chuyên sâu quá thì em cũng sợ fail luôn, vì chưa đi làm bao giờ, cũng không hiểu hết được những thuật ngữ chuyên ngành của người ta.

Comment

Chào em,
          Công ty có mảng .NET nha e. A hiện đang làm .NET đây.
          Phỏng vấn chỉ giao tiếp bằng tiếng Anh. Ngoài ra thì không có test chuyên môn nha vì vào intern sẽ đc training rất nhiều.
          Sẽ không hỏi quá sâu đâu.
          Cứ mạnh dạn gửi CV.
          Chúc em may mắn.

Comment

Originally posted by 10520441 View Post
            Chào em,
            Công ty có mảng .NET nha e. A hiện đang làm .NET đây.
            Phỏng vấn chỉ giao tiếp bằng tiếng Anh. Ngoài ra thì không có test chuyên môn nha vì vào intern sẽ đc training rất nhiều.
            Sẽ không hỏi quá sâu đâu.
            Cứ mạnh dạn gửi CV.
            Chúc em may mắn.
            Cảm ơn anh, giờ em làm CV luôn. Hy vọng pass được, sau này mà gặp được anh thì mong anh giúp đỡ.

Comment

Originally posted by gahung206 View Post
              Cảm ơn anh, giờ em làm CV luôn. Hy vọng pass được, sau này mà gặp được anh thì mong anh giúp đỡ.
              Nhớ CV bằng tiếng Anh nha e. Và nhớ luyện khả năng nghe nói tiếng Anh cho tốt.
              Nếu e được vào thì mọi người ở công ty đều có thể giúp e chứ không riêng gì a.

Comment

Originally posted by 10520441 View Post
                Nhớ CV bằng tiếng Anh nha e. Và nhớ luyện khả năng nghe nói tiếng Anh cho tốt.
                Nếu e được vào thì mọi người ở công ty đều có thể giúp e chứ không riêng gì a.
                Em vừa nộp cái CV bằng tiếng Anh, nhưng nhìn lại cái poster thì nó bảo là nộp resume mới đau.

Comment

Capgemini vẫn còn đang tìm kiếm các bạn sinh viên tiềm năng vào chương trình Thực tập 6 tháng. Nếu các bạn tự tin giao tiếp bằng tiếng Anh, hãy tự tin gửi CV (in English) về địa chỉ email: uyen.vang@capgemini.com
                  Attached Files

Comment

Originally posted by zany_v View Post
                    Capgemini vẫn còn đang tìm kiếm các bạn sinh viên tiềm năng vào chương trình Thực tập 6 tháng. Nếu các bạn tự tin giao tiếp bằng tiếng Anh, hãy tự tin gửi CV (in English) về địa chỉ email: uyen.vang@capgemini.com
                    Em nộp từ thứ hai tuần trước mà không thấy reply email lại chị ơi!

Comment

Capgemini vẫn tiếp tục tuyển intern nhé.
                      Ngày 28/11 sắp tới Capgemini có tham gia Ngày hội sinh viên và doanh nghiệp 2015 tại trường UIT.
                      Mọi người chuẩn bị sẵn CV để ứng tuyển nhé. Rất nhiều cơ hội việc làm dành cho các bạn sinh viên.

Comment

Capgemini hiện đang còn tuyển vị trí Internship, ưu tiên cho các bạn yêu thích và muốn phát triển với ngôn ngữ DotNET, có thể giao tiếp bằng tiếng Anh. Các bạn có thể tham khảo chi tiết trong file đính kèm.
                        Ngoài ra, ngày 28/11 này, công ty sẽ tham gia "Ngày hội sinh viên và Doanh nghiệp 2015" tổ chức tại UIT, gian 26. Bạn nào quan tâm muốn tìm hiểu thêm về công ty cũng như các vị trí cần tuyển, welcome các bạn tới với gian của Capgemini nhé.
                        Attached Files
                        Last edited by zany_v; 23-11-2015, 16:44.

Comment

Hiện Capgemini đang cần các bạn Internship yêu thích và mong muốn làm về ngôn ngữ dotNET, có khả năng giao tiếp bằng tiếng Anh. Bạn nào có hứng thú với chương trình Internship với Capgemini, vui lòng gửi CV bằng tiếng Anh về địa chỉ email: uyen.vang@capgemini.com

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X