Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lỗi Win 8.1 không thể thay đổi hình nền, lock screen, không thể truy cập vào các apps

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [window] Lỗi Win 8.1 không thể thay đổi hình nền, lock screen, không thể truy cập vào các apps

Mọi người xem hộ em với, em không biết tại sao mà cái máy nó lại bị như thế này nữa.
    Hôm 23/7 em có update window xong rồi tắt máy. Lúc mở lại thì nó vẫn bình thường, nhưng được 1 tiếng sau thì bị thế này. Em không thể thay đổi hình nền, background, lock screen, không thể truy cập vào các app có sẵn hay được cài từ appstore. Màn hình thì nó tối thui thế này đây. Khi vào word lại xuất hiện hộp thoại là " Word could not create the work file. Check the temp environment variable", nhưng sau 3 lần nhấp Ok thì lại vào được. Thế là thế nào ạ????? :cry:
    Bạn nào biết máy em bị gì giúp em với, nếu được chỉ rõ các bước giúp em lun, em cảm ơn rất nhiềuuuuuuuuuu
    À, win của em là Win 8.1 Pro đã active. Em đã làm theo tất cả những hướng dẫn trên mạng fix lỗi Setting The Account Picture Failed mà em tìm được nhưng vẫn chưa fix được!!! :unhappy:
    Last edited by Ngọc Miu; 26-07-2015, 22:41.

Cài lại win cho nhanh nhé bạn! :dreaming:

Comment

Đinh Bá Hiển

Theo mình nghĩ là do win của bạn đã bị nhã key active nên thế hãy kích hoạt lại win đi

Comment

xem lai key active bạn ơi :3

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X