Announcement

Collapse
No announcement yet.

thắc mắc về khả năng trúng tuyển

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thắc mắc về khả năng trúng tuyển

AD cho mình hỏi: Trong ngành an toàn thông tin xét ở tất cả nguyện vọng mình đứng thứ 122 với số điểm là 21, điểm ưu tiên là 1. Cũng trong ngành đó chỉ xét nguyện vọng 1, thì mình đứng thứ 39, vậy mình có khả năng trúng tuyển không. Mong AD giải đáp giúp mình:happy::happy:

Originally posted by hoangphuc1662 View Post
    AD cho mình hỏi: Trong ngành an toàn thông tin xét ở tất cả nguyện vọng mình đứng thứ 122 với số điểm là 21, điểm ưu tiên là 1. Cũng trong ngành đó chỉ xét nguyện vọng 1, thì mình đứng thứ 39, vậy mình có khả năng trúng tuyển không. Mong AD giải đáp giúp mình:happy::happy:
    Chào em!
    Em còn thiếu thêm thông tin là các ngành khác đã lấy hết bao nhiêu thí sinh có điểm trên 21+1 trong tổng số 122 thí sinh đăng ký ngành ATTT nữa thì AD mới có thể trả lời được.:shock:

Comment

Vẫn còn tùy các bạn NV 2,3,4 có đậu vào các ngành khác hay không, nếu đậu các ngành khác thì coi như sẽ loại mấy bạn đó ra và đôn em lên

Comment

Năm nay khó dự đoán, vì còn nhận hồ sơ tới ngày 20/8. Theo mịnh nghĩ 22đ khả năng vào ngành ANTT không cao. Bạn phải theo dõi lượng HSo nộp mỗi ngày và chuẩn bị phuongw án 2
        Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

VD: Thí sinh A chon ngành Kỹ thuật Máy tính là Ưu tiên 1, Thí sinh B chọn ngành Kỹ thuật Máy tính là Ưu tiên 4,
          Nếu 2 thí sinh A và B có tổng số điểm bằngnhau thì khả năng đậu Kỹ thuật Máy tính của 2 thí sinh như nhau ( Trường hợpthí sinh B rớt cả Ưu tiên 1-2-3).
          Nếu thí sinh A được 20 điểm , Thí sinh B được 21 điểm xảy ra tình trạng thí sinh B sẽ đậu nhưng thí sinh A sẽ rớt mặc dù A này chọn mức ưu tiên của ngành cao hơn B.
          nhưng mà nếu theo cái này thì chẳng phải việc lo lắng đậu rớt NV1 là dư thừa? Vì nếu rớt NV1 thì độ ưu tiên của mình vẫn ngang bằng với những đứa NV ưu tiên cao hơn

Comment

Originally posted by 14520769 View Post
            nhưng mà nếu theo cái này thì chẳng phải việc lo lắng đậu rớt NV1 là dư thừa? Vì nếu rớt NV1 thì độ ưu tiên của mình vẫn ngang bằng với những đứa NV ưu tiên cao hơn
            Cái quan trọng là bạn có bao nhiêu điểm. Không quan trọng thứ tự nguyện vọng ưu tiên. Nguyện vọng ưu tiên 1,2,3 và 4 chỉ có tác dụng khi bạn đủ điểm vào nhiều ngành thì nhà truong sẽ xêp bạn vào ngành ưu tiên cao nhất.
            Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X