Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi mai em đi đổi nguyện vọng 3 và nguyện vọng 4 liệu có ảnh hưởng gì đến thứ tự của em ở nv 1 không . tại em đổi để cho chắc ăn vào trường . nv1 của em là 77/150 hôm nay rớt 6 hạng liệu em có thể trụ nỗi không ?

Comment

• Originally posted by quangtuannt View Post
      Em được 20,75 vậy liệu em có thể vào được trường không ạ? Em xem mà nhiều nguyện vọng nên rối quá không biết làm sao ạ.
      Với số điểm 20.75, hiện tại bạn có thể đăng ký xét tuyển vào các chương trình sau:
      1. Hệ thống thông tin chất lượng cao
      2. Thương mại điện tử (ngành Hệ thống Thông tin)
      3. Kỹ thuật máy tính chất lượng cao
      4. Hệ thống thông tin chương trình tiên tiến
      5. Truyền thông và mạng máy tính
      6. Hệ thống thông tin
      :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• 21 điểm có thể vào hệ thống thông tin không ạ :sosad:
        NEVER give up :nose: :sogood:

Comment

• cgo e hỏi muốn thay đổi nguyện vọng tại sở GD thì phải làm sao ạ

Comment

• Originally posted by letatthinh View Post
            21 điểm có thể vào hệ thống thông tin không ạ :sosad:
            Theo mình bạn chỉ nên đăng kí TMĐiện tử và CLC ngành HTTT và CLC KTMT.
            Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• Originally posted by letatthinh View Post
              hiện tại thì đc
              :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
                theo chỉ tiêu thì KHMT lấy 130 mà em thấy thông báo dự kiến nhập học 163 là sao thầy?
                Là một số bạn cuối cùng điểm giống như nên lấy hết đó em.

Originally posted by quangtuannt View Post
                Em được 20,75 vậy liệu em có thể vào được trường không ạ? Em xem mà nhiều nguyện vọng nên rối quá không biết làm sao ạ.
                Originally posted by toilakhoa View Post
                hiện tại 20.75 hết cơ hội vào rồi bạn
                Originally posted by hjeeulee View Post
                Với số điểm 20.75, hiện tại bạn có thể đăng ký xét tuyển vào các chương trình sau:
                1. Hệ thống thông tin chất lượng cao
                2. Thương mại điện tử (ngành Hệ thống Thông tin)
                3. Kỹ thuật máy tính chất lượng cao
                4. Hệ thống thông tin chương trình tiên tiến
                5. Truyền thông và mạng máy tính
                6. Hệ thống thông tin
                Originally posted by 14520560 View Post
                Theo mình bạn chỉ nên đăng kí TMĐiện tử và CLC ngành HTTT và CLC KTMT.
                Về tương lai gần thì số điểm đó có thể vào được Chương trình tiên tiến, Hệ thống thông tin Chất lượng cao, Kỹ thuật máy tính Chất lượng cao.

Originally posted by Cbao97 View Post
                Cho em hỏi mai em đi đổi nguyện vọng 3 và nguyện vọng 4 liệu có ảnh hưởng gì đến thứ tự của em ở nv 1 không . tại em đổi để cho chắc ăn vào trường . nv1 của em là 77/150 hôm nay rớt 6 hạng liệu em có thể trụ nỗi không ?
                Em bình tĩnh và cho biết điểm cụ thể để tư vấn thêm. Theo lý thuyết nếu em đậu NV1 rồi thì các NV còn lại coi như không xét đến.

Originally posted by letatthinh View Post
                Trong tương lai gần: em có thể vào Chương trình tiên tiến, Hệ thống thông tin Chất lượng cao.

Originally posted by nguyenmap View Post
                cgo e hỏi muốn thay đổi nguyện vọng tại sở GD thì phải làm sao ạ
                Em hỏi cụ thể ở Sở vì hiện nay có Sở ủy quyền ở trường THPT ..... Tuy nhiên em nên làm việc trực tiếp với Trường ĐH cho lẹ.

Comment

• cho em hỏi trong tài khoản thì bao giờ nó cập nhật xếp hạng vậy?

Comment

• Originally posted by vanhoang0915 View Post
                    cho em hỏi trong tài khoản thì bao giờ nó cập nhật xếp hạng vậy?
                    Chào em!
                    Bảng xếp hạng được cập nhật mỗi ngày 1 lần . Em xem chi tiết ở http://forum.uit.edu.vn/threads/5669...p-hang-ca-nhan

Comment

• Em được 21.75 đã nộp vào TT&MMT đang ở 77/150 . hôm qua em đã rớt 6 hạng, em cũng lo lắm . Nên em tính đăng kí nv3 và nv4 là thương mại điện tử và hệ thống thông tin chất lượng cao để cho chắc . liệu có ảnh hưởng đến thứ tự của em ở nv1 không ? Em cảm ơn ạ!

Comment

• Originally posted by Cbao97 View Post
                        Em được 21.75 đã nộp vào TT&MMT đang ở 77/150 . hôm qua em đã rớt 6 hạng, em cũng lo lắm . Nên em tính đăng kí nv3 và nv4 là thương mại điện tử và hệ thống thông tin chất lượng cao để cho chắc . liệu có ảnh hưởng đến thứ tự của em ở nv1 không ? Em cảm ơn ạ!
                        Bạn làm vậy là cơ hội vào trường của bạn sẽ cao hơn và không ảnh hưởng j tới xếp hạng ở NV1. Thứ tự ở NV1 chỉ thay đổi khi có thêm các thí sinh khác nộp HS vào trong những ngày tới. Chúc bạn thành công
                        Last edited by 14520560; 18-08-2015, 09:09.

Comment

• Originally posted by Cbao97 View Post
                          Em được 21.75 đã nộp vào TT&MMT đang ở 77/150 . hôm qua em đã rớt 6 hạng, em cũng lo lắm . Nên em tính đăng kí nv3 và nv4 là thương mại điện tử và hệ thống thông tin chất lượng cao để cho chắc . liệu có ảnh hưởng đến thứ tự của em ở nv1 không ? Em cảm ơn ạ!
                          Chào em!
                          Em nên đăng ký NV3, NV4 như em đã dự tính là an toàn . Việc đăng ký thêm NV sẽ giúp em an toàn hơn chứ không ảnh hướng gì.

Comment

• Trường có xét đợt 2 không ạ

Comment

• Xin tư vấn khả năng đậu ngành Kỹ thuật phần mềm chất lượng cao với vị trí như sau:
                              Xin cảm ơn.

Comment

• Originally posted by truongtrungviet View Post
                                Xin tư vấn khả năng đậu ngành Kỹ thuật phần mềm chất lượng cao với vị trí như sau:
                                [ATTACH=CONFIG]17356[/ATTACH]
                                Xin cảm ơn.
                                Ban cho biết Tổng điểm đạt đựoc?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X