Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• giờ trường cập nhật chậm chút cũng đc.không sao cả.em chỉ mong tầm 1h ngày mai cập nhật 1 đợt để kịp thời xoay xở thôi :sosad::sosad:
    :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• cập nhật bảng xếp hạng rồi nhưng chưa cập nhật vị trí trong tài khoản:sosad:

Comment

• em chưa có cập nhập xx/yyy thầy ơi.....lo quá....ko bik sao thầy ơi. em mới đổi nguyện vọng sáng nay. Sao giờ chưa có hạng ạ!!!!

Comment

• mai liệu có ai nộp ko nhỉ......bét của bét rồi đấy ạ:shot:

Comment

• Originally posted by Thiên Ân View Post
            cập nhật bảng xếp hạng rồi nhưng chưa cập nhật vị trí trong tài khoản:sosad:
            Originally posted by hieudao81 View Post
            em chưa có cập nhập xx/yyy thầy ơi.....lo quá....ko bik sao thầy ơi. em mới đổi nguyện vọng sáng nay. Sao giờ chưa có hạng ạ!!!!
            Hệ thống có 2 phần riêng:
            1. Phần dữ liệu của các bạn đã cập nhật rồi
            2. Phần xét tuyển để ra danh sách dự kiến. Hiện nay hệ thống đang chạy. Các bạn chờ chút.

Comment

• thầy ơi......giả sử xếp hạng cá nhân 140/140 nếu tới ngày mai.kết thúc......thì vãn đậu phải hông thầy :unhappy:

Comment

• Originally posted by hieudao81 View Post
                thầy ơi......giả sử xếp hạng cá nhân 140/140 nếu tới ngày mai.kết thúc......thì vãn đậu phải hông thầy :unhappy:
                Chưa chắc em, còn phần Bưu điện nữa!
                Hội đồng Tuyển sinh của Trường sẽ họp để thông qua điểm chuẩn của 12 ngành. Nếu không có gì thay đổi thì sau đó mới có DS trúng tuyển.

Comment

• ngành TMDT là ngành mới ra trong năm nay,vậy thì chất lượng ra sao hả thầy,2 năm đầu các ngành đều giống nhau,vậy em học xong 2 năm rồi em chuyển hướng qua làm lập trình mà ko theo ngành chính của TMDT đào tạo dc ko ạ, kiến thức về lập trình trong ngành này đủ để làm game,phần mềm,app,web dc ko ạ.ý em là cái nền tảng để đào sâu những cái em vừa nêu ạ

Comment

• trưa mai có cập nhật không thầy?
                    :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Originally posted by loandet View Post
                      ngành TMDT là ngành mới ra trong năm nay,vậy thì chất lượng ra sao hả thầy,2 năm đầu các ngành đều giống nhau,vậy em học xong 2 năm rồi em chuyển hướng qua làm lập trình mà ko theo ngành chính của TMDT đào tạo dc ko ạ, kiến thức về lập trình trong ngành này đủ để làm game,phần mềm,app,web dc ko ạ.ý em là cái nền tảng để đào sâu những cái em vừa nêu ạ
                      Chuyên ngành TMĐT cũng do khoa Hệ thống Thông tin phụ trách và cũng thuộc ngành Hệ thống thông tin. Khoa/Ngành này là Khoa/Ngành đầu tiên của UIT được đánh giá AUN nên em yên tâm về chất lượng.
                      Còn mấy phần sau thì ... chắc em sẽ tự trả lời được sau 1 năm học ở UIT.

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                        Chuyên ngành TMĐT cũng do khoa Hệ thống Thông tin phụ trách và cũng thuộc ngành Hệ thống thông tin. Khoa/Ngành này là Khoa/Ngành đầu tiên của UIT được đánh giá AUN nên em yên tâm về chất lượng.
                        Còn mấy phần sau thì ... chắc em sẽ tự trả lời được sau 1 năm học ở UIT.
                        Thầy trả lời thư em thầy ơi :dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::drib ble:

Comment

• Originally posted by kurama View Post
                          Thầy trả lời thư em thầy ơi :dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::drib ble:
                          Em học ngành như cũ thì sau 1-2 năm, em vẫn code được game, web, app nếu học đoàng hoàng. Có bạn học KTPM hay KHMT nhưng đến hết năm 2,5 vẫn chưa code được game,web, appp..... vì bạn đó muốn code thuật toán hơn.
                          Last edited by toannv; 19-08-2015, 20:35.

Comment

• Vậy lỡ ngày mai 155/150 cũng chưa chắc rớt phải ko thầy :v

Comment

• Originally posted by ShinyMilotic View Post
                              Vậy lỡ ngày mai 155/150 cũng chưa chắc rớt phải ko thầy :v
                              Em được chuyển sang NV tiếp theo.

Comment

• TMDT học phí 6,5/năm phải ko thầy,bây giờ mới 20.5 em 21 chắc đậu rồi hi hi

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X