Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi khi nào có giấy báo trúng tuyển vậy ạ? Có thể đến thẳng trường để lấy trực tiếp ko?

Comment

• Originally posted by TheFlash View Post
      Cho em hỏi khi nào có giấy báo trúng tuyển vậy ạ? Có thể đến thẳng trường để lấy trực tiếp ko?
      có giấy báo online r đó bn

Comment

• Originally posted by 15520953 View Post
        có giấy báo online r đó bn
        Vậy khi nào có giấy thật?

Comment

• Originally posted by TheFlash View Post
          Vậy khi nào có giấy thật?
          ai biết đâu cái đó bưu điện làm mà,hình như bn in phiếu online ra cug dc hay s á :doubt:

Comment

• Originally posted by 15520637
            K10 điểm danh
            bác học ngành gi thế ??

Comment

• coi giay bao online o dau z ban?

Comment

• Làm giấy lý lịch thế nào vậy các bạn ??

Comment

• thầy ơi ? chừng nào thì có giấy báo gửi về nhà à ? em ở quê miền Trung mà 28 lại làm thủ tục nhập học rồi , nay đã 22 rồi , nếu gửi bưu điện thì chừng tào tới nhĩ ? có trước 26 không ? em còn phải bắt xe vào thành phố nữa

Comment

• Nếu giấy báo chưa nhận đc thì dùng giấy báo online để nhập học đc ko thầy

Comment

• Originally posted by dino02121997 View Post
                      thầy ơi ? chừng nào thì có giấy báo gửi về nhà à ? em ở quê miền Trung mà 28 lại làm thủ tục nhập học rồi , nay đã 22 rồi , nếu gửi bưu điện thì chừng tào tới nhĩ ? có trước 26 không ? em còn phải bắt xe vào thành phố nữa
                      Khi làm thủ tục em có thể không cần mang giấy báo nhập học, cái đó em có thể nộp sau
                      Nếu muốn chắc chắn thì em có thể in bản online rồi nộp

Comment

• Điểm chuẩn trúng tuyển cho các tổ hợp môn thi Toán-Lý-Hóa và Toán-Lý Anh đối với các thí sinh có trung bình cộng của điểm trung bình 5 học kỳ (HK1, HK2 lớp 10; HK1, HK2 lớp 11; HK1 lớp 12) từ 6,5 trở lên và có hạnh kiểm học kỳ 1 lớp 12 đạt từ loại khá trở lên cho học sinh phổ thông, khu vực 3 như sau:
                        ..........
                        ...............

Vậy điểm chuẩn cho khu vực khác như thế nào mọi người????

Comment

• Originally posted by tnbao View Post
                          Điểm chuẩn trúng tuyển cho các tổ hợp môn thi Toán-Lý-Hóa và Toán-Lý Anh đối với các thí sinh có trung bình cộng của điểm trung bình 5 học kỳ (HK1, HK2 lớp 10; HK1, HK2 lớp 11; HK1 lớp 12) từ 6,5 trở lên và có hạnh kiểm học kỳ 1 lớp 12 đạt từ loại khá trở lên cho học sinh phổ thông, khu vực 3 như sau:
                          ..........
                          ...............

Vậy điểm chuẩn cho khu vực khác như thế nào mọi người????
                          KV2 trừ 0.5, KV2-NT trừ 1, KV1 trừ 1.5 (nếu chưa cộng điểm KV). hiểu đơn giản là cộng hết điểm nếu >= điểm chuẩn thì đậu
                          Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
                          Sđt : 0945378241
                          Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

• Sao họ tên khóa mình toàn viết hoa không vậy, thấy kì kì, có cách nào đổi lại cho giống anh giống em ko? :sweat:

Comment

• Có ai biết ý nghĩa của mã sinh viên không?

Comment

• Ai chỉ mình cách xem thông tin thí sinh online với. Mình không thê đăng nhập được

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X