Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NV1, NV2, NV3, NV4 ????] Tư vấn chọn nguyện vọng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em không hiểu, theo em tính thì điểm 21.5 đã vượt qua chỉ tiêu 900 của trường rồi, sao thầy nói là an toàn ạ?

Comment

• Originally posted by BachThanh View Post
      Em không hiểu, theo em tính thì điểm 21.5 đã vượt qua chỉ tiêu 900 của trường rồi, sao thầy nói là an toàn ạ?
      Chào em,

Vì trường có thể lấy vượt chỉ tiêu khi các bạn hạng chót có điểm bằng nhau.

Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

• Thầy ơi cho em hỏi với mức điểm 21.75 và thứ tự nguyện vọng là nv1: ktpm clc nv2: tmđt nv3: httt clc nv4: ktmt clc có khả năng đỗ ko ạ.? gần tới ngày 20 e càng lo:sosad:

Comment

• Originally posted by Nguyễn Trung Trực View Post
          24đ có hy vọng đậu KTPM k ạ?
          Thời điểm này có hi vọng. Nếu muốn an toàn thì em có thể đăng ký thêm các NV vào các ngành gần nhau.

Originally posted by BachThanh View Post
          Em không hiểu, theo em tính thì điểm 21.5 đã vượt qua chỉ tiêu 900 của trường rồi, sao thầy nói là an toàn ạ?
          Trường chọn thí sinh theo 4 nguyện vọng mà thí sinh ghi. Có bạn 20 điểm nhưng đăng ký Chương trình tiên tiến lại đậu, có bạn 23.50 đăng ký KTPM lại không đậu.
          Do đó em nên xem lại các nguyện vọng của mình.

Originally posted by Tuananh1903 View Post
          Thầy ơi cho em hỏi với mức điểm 21.75 và thứ tự nguyện vọng là nv1: ktpm clc nv2: tmđt nv3: httt clc nv4: ktmt clc có khả năng đỗ ko ạ.? gần tới ngày 20 e càng lo:sosad:
          Chào em!
          Hiện nay, các nguyện vọng của em là an toàn.
          Last edited by toannv; 19-08-2015, 12:36.

Comment

• Cho em hỏi nếu tới 17h 20/8 em vẫn còn trong danh sách thí sinh gọi nhập học có nghĩa là em đậu rồi phải không?

Comment

• Originally posted by Cbao97 View Post
              Cho em hỏi nếu tới 17h 20/8 em vẫn còn trong danh sách thí sinh gọi nhập học có nghĩa là em đậu rồi phải không?
              Chưa chắc em ơi!
              Sáng ngày 21/08, Hội đồng tuyển sinh của Trường sẽ họp để quyết định điểm chuẩn của 12 ngành. Nếu không có gì thay đổi sau đó mới có thông báo về danh sách trúng tuyển.

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                Chưa chắc em ơi!
                Sáng ngày 21/08, Hội đồng tuyển sinh của Trường sẽ họp để quyết định điểm chuẩn của 12 ngành. Nếu không có gì thay đổi sau đó mới có thông báo về danh sách trúng tuyển.
                Vậy là phảj đợi nữa gồi huhuhu :sosad: cuộc đời này chỉ đợi và đợi

Comment

Chưa chắc em ơi!
                  Hic em được 21,75 . thứ tự ngành của em là : TT&MMT , Hệ thống thông tin. Thương mại điện tử. Hệ thống thông tin chất lượng cao
                  Liệu em có cơ hội vào trường không?

Comment

• Originally posted by fariemla View Post
                    Vậy là phảj đợi nữa gồi huhuhu :sosad: cuộc đời này chỉ đợi và đợi
                    Chứ em muốn sao?

Originally posted by Cbao97 View Post
                    Hic em được 21,75 . thứ tự ngành của em là : TT&MMT , Hệ thống thông tin. Thương mại điện tử. Hệ thống thông tin chất lượng cao
                    Liệu em có cơ hội vào trường không?
                    Cho đến thời điểm nay, cơ hội đậu 1 trong 4 nguyện vọng của em là cao.

Comment

• Hôm nay hồ sơ chắc đông lắm hả thầy . đến giờ vẫn chưa cập nhật :salute: xong kì này chắc em đau tim quá :v

Comment

Hôm nay hồ sơ chắc đông lắm hả thầy . đến giờ vẫn chưa cập nhật :salute: xong kì này chắc em đau tim quá :v
                        Em đếm số lượng hồ sơ hôm qua và hôm nay là biết à. Còn không em chỉ cần coi em tụt mấy hạng là biết.

Comment

Em đếm số lượng hồ sơ hôm qua và hôm nay là biết à. Còn không em chỉ cần coi em tụt mấy hạng là biết.
                          Hic em lại tụt 2 hạng còn 107/140 T.T liệu có thể ?

Comment

• nv2 đang hạng 66/140 :boss:
                            :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

Hic em lại tụt 2 hạng còn 107/140 T.T liệu có thể ?
                              Hi vọng mai em tụt thêm 2 hạng nữa :funny:

Comment

• Thưa thầy tư vấn ạ con thi được 22.25 chọn NV1 : KHMT, NV2: TMĐT, NV3: HTTT CTTT, NV4: KTMT CLC vậy có khả năng đậu vào 1 trong 4 ngành không ạ và giữa NV2 là ngành TMĐT và MMT con có nên thay đổi không ạ
                                Last edited by ooojohnterryooo; 19-08-2015, 20:58.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X