Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NV1, NV2, NV3, NV4 ????] Tư vấn chọn nguyện vọng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nguyenmap View Post
    Tổng hợp một số điểm chuẩn các ngành nhiều người quan tâm
    KTPM: 23.5
    CNTT: 21.5
    ATTT: 21.5
    KHMT : 20.25
    KTMT: 20
    HTTT: 20
    Dự trong vài ngày tới ngành nào sẽ tăng và tăng bao nhiu ai có ý kiến gì ko ạ
    :happy: mình hi vọng vậy đi vì nếu theo cái này mình chỉ không vào được Ktpm :3 thiếu cái TT&MMT hi vọng là 21.75 đậu

Comment

mình cũng có 21.5 h chỉ hi vọng đậu cái KTMT :sunglasses:

Comment

Tổng hợp một số điểm chuẩn các ngành nhiều người quan tâm
        KTPM: 23.5
        CNTT: 21.5
        ATTT: 21.5
        KHMT : 20.25
        KTMT: 20
        HTTT: 20
        Dự trong vài ngày tới ngành nào sẽ tăng và tăng bao nhiu ai có ý kiến gì ko ạ
        UIT không xác nhận số liệu này là chính xác nhé các bạn, UIT cũng không nói số liệu này không chính xác.:happy:

mình cũng có 21.5 h chỉ hi vọng đậu cái KTMT :sunglasses:
        Em nên chọn thêm KTMT_CLC cho an toàn.

Comment

22.5 có thể vào dc ktmt k ạ,mấy anh chị tư vấn giúp em với???

Comment

Originally posted by kendypham View Post
            22.5 có thể vào dc ktmt k ạ,mấy anh chị tư vấn giúp em với???
            Hiện nay, điểm em có thể an toàn vào KTMT, em có thể đăng ký thêm NV ở Truyền thông & Mạng máy tính hay Kỹ thuật máy tính _CLC
            Chúc em may mắn.

Comment

cho em hỏi 23.25 thì vào ATTT dc bao nhiêu % ạh..

Comment

Originally posted by Minh Duy
                Thầy cho e hỏi. Sao ngành cntt e rớt 14 bậc mà sao trong tài khoản cập nhật e lên 1 hạng ạ
                Rớt 14 bậc là tính cả các thí sinh đã đậu NV 1
                Trong tài khoản là đã bỏ qua những thí sinh đậu NV 1 nên không xét tiếp.
                ps:
                Có 1 câu hỏi mà nhai đi nhai lại chục lần :-s đọc thì không đọc. Giờ thì mình mới hiểu vì sao mà ai cũng bảo Daa tắc trắc trong CTSV.

Comment

Originally posted by mabiin_nam View Post
                  Cao
                  Nếu không nói là gần như chắc chắn :v
                  Tuy nhiên bạn nên chọn NV 2 3 4 cho các ngành khác ( trừ KTPM ) cho an toàn, nên chọn các ngành CLC và CTTT

Comment

Originally posted by mabiin_nam View Post
                    Chào em!
                    Hiện nay em đang an toàn ở ngành An toàn Thông tin. Em có thể đăng ký thêm NV2 ngành Truyền thông & Mạng Máy tính (gần này có chương trình học gần với ATTT và do cùng khoa đào tạo) để có nhiều cơ hội hơn.
                    Chúc em may mắn.

Comment

• Hệ thống thông tin sau này ra cơ hội nghề nghiệp cao k thầy Toàn
                      Với lại Vdu như em đậu ngành HTTT, năm sau em vẫn thi THPT QG và đậu vào ngành KTPM thì em có đc chuyển lên KTPM k, hay phải học lại từ đầu ở KTPM
                      Last edited by Forever963; 17-08-2015, 16:00.

Comment

• Mà nó tăng từ 49 lên 48/113 mà bên tính tất cả nv rớt thêm 14 bậc

Comment

• Originally posted by Forever963 View Post
                          Hệ thống thông tin sau này ra cơ hội nghề nghiệp cao k thầy Toàn
                          Với lại Vdu như em đậu ngành HTTT, năm sau em vẫn thi THPT QG và đậu vào ngành KTPM thì em có đc chuyển lên KTPM k, hay phải học lại từ đầu ở KTPM
                          1. Bạn xem ở đây: https:// tuyensinh. uit. edu. vn/he-thong-thong-tin
                          Hầu như ngành nào ở UIT đều có cơ hội nghề nghiệp cao hết :happy:
                          2. Không, phải học lại từ đầu ( như 1 thí sinh tự do ) :happy:

Comment

• Originally posted by Minh Duy View Post
                            Mà nó tăng từ 49 lên 48/113 mà bên tính tất cả nv rớt thêm 14 bậc
                            48/113 thì bạn đậu chắc rồi, yên tâm làm cỗ ăn mừng đi. Đừng quan tâm cái tính tất cả NV làm gì, đau não thôi. Hãy tin vào thuật toán XH cá nhân của UIT :happy: ( ý kiến cá nhân, nhưng đừng lo, chào mừng bạn tới UIT =)) )

Comment

• Originally posted by Nguyên Vũ View Post
                              2. Không, phải học lại từ đầu ( như 1 thí sinh tự do ) :happy:
                              Mục 2 này chưa đúng nghe em/.

Originally posted by Forever963 View Post
                              Hệ thống thông tin sau này ra cơ hội nghề nghiệp cao k thầy Toàn
                              Chào em!
                              Tất cả SV học các ngành học ở UIT ra trường thì hiện nay Trường chưa thấy trường hợp nào thất nghiệp. Và UIT là trường đào tạo chuyên vể CNTT: chương trình đào tạo không khác nhau nhiều quá giữa các ngành.

Trong các năm qua, sau 2 năm học ở UIT, phần đông các trường hợp xin chuyển khoa đa số chuyển vào ngành Hệ thống Thông tin.
                              Trường hợp em muốn thi lại đầu vào thì em có thể xin chuyển điểm qua.

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                                Mục 2 này chưa đúng nghe em/.

......................
                                Trong các năm qua, sau 2 năm học ở UIT, phần đông các trường hợp xin chuyển khoa đa số chuyển vào ngành Hệ thống Thông tin.
                                Trường hợp em muốn thi lại đầu vào thì em có thể xin chuyển điểm qua.
                                Thật hả thầy :happy: thế tốt quá, tại thằng anh của em nó đang học bên KHMT, nó bảo em là nếu thi lại thì phải học như 1 thí sinh tự do

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X