Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hệ Thống Thông Tin Chương Trình Tiên Tiến!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hệ Thống Thông Tin Chương Trình Tiên Tiến!

Cho em hỏi là chương trình tiên tiến thì làm sao ạ học có được không ạ?

Originally posted by NTHieu View Post
    tóm gọn là ctrình nào cũng phải tự thân vận động. ko thì có học môi trường tốt cũng học ko đc :love:

Comment

Originally posted by NTHieu View Post
      Đặt câu hỏi j mà tối nghĩa thế. Chương trình nào mà chẳng học được, chỉ có điều người muốn theo học có đủ điều kiệ kg?
      -Trước hết phải đủ điểm vào UIT
      - Phải có ít vốn tiếng anh vì CTTT dạy và học hoàn toàn bằng tiếng anh.
      Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

Originally posted by 14520560 View Post
        Đặt câu hỏi j mà tối nghĩa thế. Chương trình nào mà chẳng học được, chỉ có điều người muốn theo học có đủ điều kiệ kg?
        -Trước hết phải đủ điểm vào UIT
        - Phải có ít vốn tiếng anh vì CTTT dạy và học hoàn toàn bằng tiếng anh.
        Vậy là phải đậu vào nghành HTTT rồi sao đó mới đăng kí chương trình tiên tiến sao? hay là CTTT đăng ký từ đầu, mức điểm chuẩn và học phí của CTTT ra sao vậy a

Comment

Originally posted by nquang97 View Post
          Vậy là phải đậu vào nghành HTTT rồi sao đó mới đăng kí chương trình tiên tiến sao? hay là CTTT đăng ký từ đầu, mức điểm chuẩn và học phí của CTTT ra sao vậy a
          Như mọi năm thì đậu rồi mới làm đơn chuyển qua. Còn năm nay bạn đăng ký ngay khi nộp hồ sơ. Điểm chuẩn sẽ căn cứ số lượng HS nộp vào. Học phi 4 học kỳ đầu 10tr/hk. Các học kì còn lại 12,5tr/hk. Nếu học giỏi sẽ có học bổng 10tr/hk nha. Bằng cấp tiếng anh bạn không lo nha, cứ vào học năm đầu sẽ đuọc hỗ trợ học tăng cường tiếng anh miễn phi. Hẹn gặp bạn tại CTTT của UIT

Comment

Originally posted by nquang97 View Post
            À mà quên điều này. Học CTTT bạn phải sắm thêm áo khoác chống lạnh nha, vì lớp học ưu tiên chỉ 30sv phòng thì máy lạnh quá phải mặc thêm áo, thầy cô giỏi và có thầy cô nước ngoài dạy nữa nha.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X