Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Lý lịch sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lý lịch sinh viên bổ sung sau đc không ạ?

Comment

• dấu * là bắt buộc.không có dấu * có thể bỏ trống đúng không

Comment

• 1. Chỗ làm của ba em là làm ở loanh quanh huyện vậy em ghi "buôn bán ... tại địa bàn huyện nơi cư trú" được không ạ?
        2. Em có 1 người anh đã mất thì có cần ghi tên+nghề nghiệp vào phần II.4 không?
        Last edited by 15520596; 23-08-2015, 18:25.

Comment

• Mục I.22 điền như nào ak?
          :sunglasses:What CAN NOT be bought with money can be bought with... LOTS OF MONEY :sunglasses:

Comment

• Sau khi xuất file sơ yếu lí lịch thành công. Nếu in ra thì in 1 mặt hay in 2 mặt nhỉ?

Comment

• dạ tks thầy

Comment

• Địa chỉ tạm trú là địa chỉ chỗ mình ở trọ hay sao ad ?

Comment

• thầy ơi cho em hỏi mình in file PDF như thế nào ạ? Trang đầu 1 tờ riêng còn các trang sau in một tờ hai trang hay mỗi tờ đều chỉ in 1 mặt vậy ạ ?:unhappy:
                  When you have eliminated the impossible, whatever remains however improbable must be the truth - Sherlock Holmes
                  ..:: 01644643848 - ductam.astro@gmail.com ::..

Comment

• cho mình hỏi là có cần phải xuất GXN hạnh kiểm không ?

Comment

• Giấy xác nhận hạnh kiểm là giấy gì vậy :nosebleed:
                      Never give up :boss:

Comment

• Cho e hỏi: Bây giờ em đang ở nhà, chưa tìm được chỗ trọ nên em ghi đ/c tạm trú là nhà người thân nhưng khi lên học em sẽ tìm chỗ trọ và không ở nhà người thân thì có được không ạ?

Comment

• Originally posted by 15520444 View Post
                          Cho e hỏi: Bây giờ em đang ở nhà, chưa tìm được chỗ trọ nên em ghi đ/c tạm trú là nhà người thân nhưng khi lên học em sẽ tìm chỗ trọ và không ở nhà người thân thì có được không ạ?
                          Em cứ tạm ghi vậy cũng được, nếu sau này ở chỗ khác thì lên phòng ctsv xin cập nhật lại là được

Comment

• Ngày 27/8 em mới vào TP.HCM để tìm thuê nơi trọ, nên tạm thời em để trống mục tạm trú, sau khi tìm được em ghi tay vào bản đã đóng dấu xác nhận của địa phương có được không ạ ?

Comment

• Originally posted by 11520549 View Post
                              Em cứ tạm ghi vậy cũng được, nếu sau này ở chỗ khác thì lên phòng ctsv xin cập nhật lại là được
                              Em cảm ơn :byebye:

Comment

• Sơ yếu lí lịch in ntn? 1 mặt hay 2 mặt?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X