Announcement

Collapse
No announcement yet.

KTX và các vấn đề cần biết có liên quan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 15520738 View Post
    Cho em hỏi bây giờ mình lên dky KTX liền dc ko? e và tụi bạn tính ở phòng dịch vụ 500k/1th/1ng nên sợ hết phòng. Và trong giấy báo trúng tuyển có ghi đã cấp sẵn phòng ở KTX rồi. Vậy e có thể xin huỷ phòng đó và dky lại để ở chung với mấy đứa bạn dc k? Mong anh chị hoặc thầy cô nào biết tư vấn giúp em.
    bây giờ ko được nha em, bao giờ làm thủ tục nhập học đã. phòng dịch vụ 500k/tháng + 300k (bắt buộc) phí dịch vụ giặt đồ, quét dọn (1 sinh viên khoá 8 nói thế)

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
      bây giờ ko được nha em, bao giờ làm thủ tục nhập học đã. phòng dịch vụ 500k/tháng + 300k (bắt buộc) phí dịch vụ giặt đồ, quét dọn (1 sinh viên khoá 8 nói thế)
      có phí dịch vụ giặt đồ nữa hả anh
      Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
      Sđt : 0945378241
      Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

Originally posted by 15520241 View Post
        có phí dịch vụ giặt đồ nữa hả anh
        cái này để hỏi lại, 300k hơi phí

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
          e có đứa bạn học BK nó nói bên đó 31 mới lm thủ tục nhập học. z e lên dky phòng trc rồi để cho nó 1 slot dc ko a? hay phòng thiếu người sẽ bị đắp vào cho đủ mới ở?

Comment

KTX có các loại phòng nào vậy ạ ? có phòng chuẩn 4 người không ?
            Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
            Sđt : 0945378241
            Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

Cho em hỏi bạn em học bên bách khoa có thể đăng kí ktx ở chung với em không ạ ? Đã đủ 4 người .mà em sợ bên bk làm hồ sơ sau trường mình thì em có thể dk cho bạn em được không?

Comment

em muốn ở chung với con bạn ở Nhân Văn , mà nhân văn thì nhập học sau trường mình , vậy làm sao để đăng kí chung 1 phòng ạ ?

Comment

Mọi người cho em hỏi tình hình wifi ở ktx như thế nào ak?

Comment

Anh chị nào chụp cho em xem phòng 4 và phòng 8 vì em ở xa không đi trực tiếp sớm được, với cho em hỏi có phòng 4 mà không máy lạnh không?

Comment

Originally posted by 15520363 View Post
                      Mọi người cho em hỏi tình hình wifi ở ktx như thế nào ak?
                      Nghe nói là không khả quan

Comment

nếu em ở KTX mà muốn đi xe đạp điện có khả năng ko ạ ?

Comment

mọi người cho em hỏi em đăng kí ở chung với mấy bạn ở khác trường như khoa học tự nhiên, bách khoa, sư phạm kĩ thuật được ko ạ???

Comment

Anh ơi cho em hỏi Nhà Công VỤ ghi là từ 2-4 người . nếu 2 người nạp mỗi người 1m5 . thì ở 3 người nạp cũng 1m5 mổi người à ???

Comment

Cho em hỏi là nhóm em có 4 UIT, 1 BK và 1 KHTN. Làm thế nào để em có thể ở chung phòng khi mà thời gian làm hồ sơ nhập học khác nhau? Có bất kì hình thức nào để đặt chỗ hay không? Hay là phải đợi tất cả làm hồ sơ xong rồi mới đk ở chung đc? Em xin cảm ơn!

Comment

Nên ở ktx nhé bạn, thông thường ở ngoài phức tạp lắm, nhất là vụ mất đồ. Nhiều bạn mất laptop lắm, nhiều nhiều k đếm hết. :aboom:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X