Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về hiệu lực giấy tờ công chứng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về hiệu lực giấy tờ công chứng

Hiện e có đầy đủ các giấy tờ cần công chứng nhưng thiệt nổi là e làm công chứng vào tháng 4 bao gồm chứng minh thư và học bạ photo. Không biết có sử dụng được hay không hay nhà trường chỉ cần có công chứng là duyệt. :confuse:

Originally posted by 15520881 View Post
    Hiện e có đầy đủ các giấy tờ cần công chứng nhưng thiệt nổi là e làm công chứng vào tháng 4 bao gồm chứng minh thư và học bạ photo. Không biết có sử dụng được hay không hay nhà trường chỉ cần có công chứng là duyệt. :confuse:
    mình nghe nói là 6 tháng lận
    We care about your ICT dream :happy:

Comment

các giấy tờ photo công chứng, ảnh chụp trong 6 tháng trở lại
      Originally posted by 15520881 View Post

Comment

mình có bản sao giấy khai sinh năm 1997 luôn sử dụng dc không nhỉ ( không phải bản photo)

Comment

Originally posted by 15520340 View Post
          mình có bản sao giấy khai sinh năm 1997 luôn sử dụng dc không nhỉ ( không phải bản photo)
          em xem thử bản sao đó đc làm khi nào

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
            em xem thử bản sao đó đc làm khi nào
            làm năm 97 nghe ad nói bản năm nào cũng dc miễn là trích lục giấy khai sinh :brick:

Comment

Bản sao là bản có màu y chang như bản chính ngoại trừ có chữ "Bản sao" ở dưới chữ Giấy khai sinh phải không em? Nếu bản đó thì được, nhưng cứ mang theo bản chính để đối chiếu nếu cần thiết
              Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
              http://gabrielbl.com

Comment

làm năm 97 nghe ad nói bản năm nào cũng dc miễn là trích lục giấy khai sinh :brick:
                ad nào nói em thế? em xem bài đăng này nhé http://forum.uit.edu.vn/threads/5689...l=1#post330878

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X