Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Kiểm tra tiếng Anh đầu vào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi] Kiểm tra tiếng Anh đầu vào

Thưa các Thầy Cô theo lịch kiểm tra ghi trong giấy báo của e là lúc 7h45 ngày 30/08. E được biết trường có đợt kiểm tra ngày 29/08. Vậy e có thể xin được chuyển qua ngày 29/08 để kiểm tra được không ạ nếu như e có lí do chính đáng. Vì ngày 30 e có một buổi lễ quan trọng mà không thể vắng mặt được. E rất ngại khi phải xin đổi lịch nhưng kính mong các Thầy Cô thông cảm và giúp đỡ cho e ạ. E xin cảm ơn rất nhiều!

Originally posted by 15520683 View Post
    Thưa các Thầy Cô theo lịch kiểm tra ghi trong giấy báo của e là lúc 7h45 ngày 30/08. E được biết trường có đợt kiểm tra ngày 29/08. Vậy e có thể xin được chuyển qua ngày 29/08 để kiểm tra được không ạ nếu như e có lí do chính đáng. Vì ngày 30 e có một buổi lễ quan trọng mà không thể vắng mặt được. E rất ngại khi phải xin đổi lịch nhưng kính mong các Thầy Cô thông cảm và giúp đỡ cho e ạ. E xin cảm ơn rất nhiều!
    em thử mail vào ctsv@uit.edu.vn thử xem

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
      em thử mail vào ctsv@uit.edu.vn thử xem
      Dạ cảm ơn a. E đã mail và trường đã chuyển cho e rồi ạ Có điều e vẫn chưa biết giờ thi và phòng thi thôi ạ :shock:

Comment

Originally posted by 15520683 View Post
        Dạ cảm ơn a. E đã mail và trường đã chuyển cho e rồi ạ Có điều e vẫn chưa biết giờ thi và phòng thi thôi ạ :shock:
        giờ thi phòng thi sẽ có thông báo sau ở forum hoặc web phòng đào tạo (daa.uit.edu.vn hoặc student.uit.edu.vn)

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
          giờ thi phòng thi sẽ có thông báo sau ở forum hoặc web phòng đào tạo (daa.uit.edu.vn hoặc student.uit.edu.vn)
          Dạ e cảm ơn ạ

Comment

Bạn ở đâu mà nhận được giấy báo rồi à, mình ở Q. Bình Tân hôm nay 24/8 vẫn chưa nhận được nữa

Comment

Originally posted by 15520626 View Post
              Bạn ở đâu mà nhận được giấy báo rồi à, mình ở Q. Bình Tân hôm nay 24/8 vẫn chưa nhận được nữa
              nội thành còn chưa có vậy mình ở AG chắc khỏi đợi :sad:

Comment

Originally posted by 15520626 View Post
                À ý mình là giấy báo online đó chứ giấy kia mình chưa nhận được.
                Mình ở Củ Chi nhé :happy:

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X