Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về vị trí các cây ATM để tiện việc làm thẻ ATM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về vị trí các cây ATM để tiện việc làm thẻ ATM

anh chị nào học lâu năm cho em hỏi ở ktx khu A có những cây ATM của ngân hàng nào gần ktx nhất? Nếu có thể cho em biết ở ktx khu B có ATM của ngân hàng nào luôn, nói rõ dùm em ktx khu nào có ATM nào, cảm ơn các anh chị

Khu A có Viettinbank, Đông Á
    Chợ đêm có Techcombank thì phải
    Khu B có BIDV
    KHTN có Agribank
    Quốc Tế cũng có mà quên không nhớ ngân hàng nào

Comment

Quốc tế nhớ ko nhầm là VietinBank
      Thể dục thể thao thì có VietinBank và TechcomBank.
      theo mình thấy chắc làm Đông Á hoặc Vietin là tiện còn tuỳ xem ở nhà bạn có ngân hàng nào nữa.
      Người Đến Người Đi và bỏ lại
      Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
      GhostFriends

Comment

cảm ơn mấy anh, dự là em sẽ ở ktx khu A đó, chắc mai phải đi làm cái thẻ ATM Đông Á

Comment

Rút tiền liên ngân hàng thẻ ATM sẽ tính phí 3k, cùng ngân hàng là 1k, nên không quan trọng lắm. Thẻ visa sẽ bị tính phí 50k nếu khác ngân hàng, nên hạn chế đừng nghe tư vấn mà làm thẻ visa lợi thanh toán trực tuyến này nọ.

Comment

Originally posted by daigiasock View Post
            cảm ơn mấy anh, dự là em sẽ ở ktx khu A đó, chắc mai phải đi làm cái thẻ ATM Đông Á
            nếu gần nhà ko có ngân hàng đông á hay vietinbank thì ko cần miễn cưỡng, máy rút tiền hỗ trợ khác ngân hàng đấy em , nhưng tính phí dịch vụ
            Last edited by 12520909; 24-08-2015, 21:22.

Comment

Bạn vào Google Maps, xem khu ĐHQG-HCM. Tại bản đồ này bạn tìm chữ ATM, bạn sẽ thấy có những atm của ngân hàng nào đặt ở đâu.

Comment

Originally posted by daigiasock View Post
                anh chị nào học lâu năm cho em hỏi ở ktx khu A có những cây ATM của ngân hàng nào gần ktx nhất? Nếu có thể cho em biết ở ktx khu B có ATM của ngân hàng nào luôn, nói rõ dùm em ktx khu nào có ATM nào, cảm ơn các anh chị
                Nhà gần ngân hàng nào thì làm cái thẻ đó đi bạn, lúc gửi tiền vào cái phí nếu khác ngăn hàng cùng thế thôi, mất công người thân đi gửi.

Comment

KHông cần làm, vào năm nhất khối ngân hàng nó cấp miễn phí )
                  I have not failed. I’ve just found 10,000 ways that won’t work? :aboom:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X