Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kỹ sư tài năng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dungvt View Post
    Chào em,

Khi nhập học em sẽ được hướng dẫn nộp hồ sơ vào các chương trình tài năng nếu có yêu cầu. Sau khi hết hạn nộp hồ sơ, trường sẽ xếp hạng các em từ cao xuống và xem xét các trường hợp có thành tích (giải cao về CNTT) và điểm tuyển sinh cao. Đương nhiên giữ lớp này xứng đáng với tên tài năng thì điểm sẽ rất cao, nếu những bạn điểm cao không đăng ký vào đủ thì cũng không có chuyện lấy các thí sinh điểm thấp cho đủ số lượng lớp đâu.

Các trường hợp muốn xin chuyển vào lớp tài năng từ năm thứ 2 cũng phải tùy thuộc xem lớp tài năng có bao nhiêu sinh viên đang học bị loại ra do không đủ tiêu chuẩn tài năng nữa.

Thân ái,
    Trí Dũng
    em thi được 23.75 và 1 điểm vùng, thấy lọc ds NV1 của KHMT thì xếp thứ 6, cũng chưa từng có giải cao về CNTT

Comment

Originally posted by 15520741 View Post
      em thi được 23.75 và 1 điểm vùng, thấy lọc ds NV1 của KHMT thì xếp thứ 6, cũng chưa từng có giải cao về CNTT
      Chào em,

Nếu em có nhu cầu thì cứ nộp hồ sơ thôi. Còn xét thế nào thì tôi cũng không biết được vào thời điểm này do đâu có biết có bao nhiêu bạn khác nộp vào hay không đâu!

Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X