Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Xe bus tới trường]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 15520596 View Post
    bắt xe 150 đi từ ngã tư Thủ Đức tới trường 1 lèo luôn hay sao nhỉ?
    xuống suối tiên rồi đi cầu đi bộ ngang qua trường. lội bộ hơi phê. ngã tư thủ đức e bắt 19,10 hay số 8 ngay công an quận 9 cũng đc.

Comment

Originally posted by 15520937 View Post
      KTX khu A xa trường không mấy a?
      KTX khu A đi bộ lại trường khoảng 10-15p. cũng gần e à:salute:

Comment

Originally posted by La Văn Tiến View Post
        Cho em hỏi em ở gần trường THCS Nguyễn Văn Bé, 206 Nguyễn Văn Đậu, p.11, q.Bình Thạnh
        Em nên đón xe buýt ở đâu ạ
        EM phải đi bộ qua Nơ Trang Long đón xe 36 đến Bến Thành rồi đi 53 hay 50 19( theo a biết thì 53 nhanh khoảng 45p đến trường) hoặc đón 64 95 146 đến bx miền đông rồi đi 19 hoặc số 8 đến trường. A nghĩ e nên dọn vô ktx ở đi cuối tuần về hoặc đi xe máy để k bị trễ giờ học.

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
          xuống suối tiên rồi đi cầu đi bộ ngang qua trường. lội bộ hơi phê. ngã tư thủ đức e bắt 19,10 hay số 8 ngay công an quận 9 cũng đc.
          19, 10, 8 cũng phải xuống Suối Tiên hay sao anh?

Comment

Originally posted by 15520596 View Post
            19, 10, 8 cũng phải xuống Suối Tiên hay sao anh?
            19 10 8 e ngồi tới bến xe ĐHQG rồi đi bộ vô trường khoảng 5p à e:sunglasses:

Comment

Cho em hỏi, em ở chung cư Phúc Yên, Tân Bình thì đi xe bus như thế nào ạ?

Comment

Originally posted by 15520406 View Post
                Cho em hỏi, em ở chung cư Phúc Yên, Tân Bình thì đi xe bus như thế nào ạ?
                Em ra Phan Huy Ích đón xe 95 đến Bến xe miền đông rồi đi số 8 hoặc 19 nha. hoặc ra trường trinh đón xe như số 4 27 61 65 ra đến xuyên Á(quốc lộ 22 ) băng qua đường đón 33. cái nào đi nhanh hơn a cũng k rõ. e đi thử là biết.
                Last edited by 13520210; 26-08-2015, 14:33. Reason: Sai chính tả

Comment

em cảm ơn ạ

Comment

Cho em hỏi nhà em ngay chỗ cầu Lê Văn Sỹ, Q.3, TPHCM thì đi xe bus số mấy ? Với lại em đi bằng xe đạp đến trạm thì nên gửi xe ở đâu cho an toàn ? Em cảm ơn nhiều.

Comment

Originally posted by 15520915 View Post
                      Cho em hỏi nhà em ngay chỗ cầu Lê Văn Sỹ, Q.3, TPHCM thì đi xe bus số mấy ? Với lại em đi bằng xe đạp đến trạm thì nên gửi xe ở đâu cho an toàn ? Em cảm ơn nhiều.
                      Em đón xe 28 trên Trần Quốc Thảo hoặc Lê Văn Sỹ đến Lăng Cha Cả đón số 8 hoặc đón 28 hướng ngược lại đến đường Võ Thị Sáu đón số 10 nhé.

Comment

Nhà em ở đường Cao Đạt thì đi bến xe buýt nào gần nhất?

Comment

Originally posted by 15521041 View Post
                          Nhà em ở đường Cao Đạt thì đi bến xe buýt nào gần nhất?
                          Em ra Trần Hưng Đạo đón xe số 1 đến Bến Thành rồi đi 53 nhé. A khuyến khích e nên vào ktx ở cuối tuần về tiện cho việc học hơn. Đi 2 chuyến bus gần 1h30p mới tới trường :sweat:

Comment

Nhà em ở đường DT743 phường Phú Lợi, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương thì đón xe nào ạ? giá vé sinh viên bao nhiêu ?

Comment

từ quận 10 đi xe bus tới trường thì bao lâu ạ

Comment

Các anh/ chị ơi giúp em với!
                                Em ở Bình Tân, gần bến xe chợ lớn. Em đi xe bus 81 đến bến xe chợ lớn, rồi e tính đi xe 150 để đến trường mình.
                                Mà hình như 150 điểm dừng là Ngã ba Tân Vạn, nên em không biết giá vé xe bus có được hỗ trợ không ạ?
                                Có a/ chị nào đi xe này chưa? có phải giá 2k/ 1 lượt ko các anh chị?
                                Ngoài xe 150 thì có xe nào đi từ BX chợ Lớn xuống trường không ạ? Vì ở xa nên em cũng muốn đi 2 tuyến thôi, cho đỡ vất vả chuyển xe trên đường đi ạ.
                                Cảm ơn các a/chị nhiều.
                                Mong được sớm hồi âm, ngày mai e đi test tiếng anh rùi, đi bằng xe bus (

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X