Announcement

Collapse
No announcement yet.

chương trình đào tạo ATTT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• chương trình đào tạo ATTT

em chào thấy cô ạ: em có thắc mắc là các môn như : Pháp chứng kỹ thuật số;an ninh dân sự, định danh và chứng thực, tấn công mạng, bảo mật web và ứng dụng................. và 1 số môn khác http://uit.edu.vn/dao-tao/dai-hoc-ch...c-mon-hoc.html
    cụm từ " môn học tài năng" ở đây là áp dụng cho đại trà hay chỉ ở các lớp kỹ sư tài năng thôi ạ? nếu chỉ là lớp tài năng thì em nghĩ nên đại trà cho các bạn học ạ! em thấy các môn đó hay phết, mà chỉ dạy các lớp tài năng thì uổng quá! nhỡ 1 số bạn thực sự giỏi nhưng vì lì do gì đó k vào đc lớp tài năng thì uổng lắm luôn ạ! em xin hết! :unhappy::unhappy::unhappy:

Originally posted by 15520602 View Post
    em chào thấy cô ạ: em có thắc mắc là các môn như : Pháp chứng kỹ thuật số;an ninh dân sự, định danh và chứng thực, tấn công mạng, bảo mật web và ứng dụng................. và 1 số môn khác http://uit.edu.vn/dao-tao/dai-hoc-ch...c-mon-hoc.html
    cụm từ " môn học tài năng" ở đây là áp dụng cho đại trà hay chỉ ở các lớp kỹ sư tài năng thôi ạ? nếu chỉ là lớp tài năng thì em nghĩ nên đại trà cho các bạn học ạ! em thấy các môn đó hay phết, mà chỉ dạy các lớp tài năng thì uổng quá! nhỡ 1 số bạn thực sự giỏi nhưng vì lì do gì đó k vào đc lớp tài năng thì uổng lắm luôn ạ! em xin hết! :unhappy::unhappy::unhappy:
    Chào em,

Những môn có ghi chữ "Môn học tài năng" bên cạnh có nghĩa là môn này sẽ có phân biệt 2 lớp cho 2 hệ tài năng và hệ chính quy. Khác với những môn không có ghi "Môn học tài năng" thì hệ tài năng và chính quy học như nhau và có thể học chung cùng 1 lớp. Chứ không phải những môn tài năng thì hệ chính quy không học.

Với các môn có phân biệt hệ tài năng và hệ chính quy thì chương trình đào tạo trong 2 lớp thuộc 2 hệ có khác biệt. Còn khác thế nào thì các em học từng môn sẽ được các thầy giới thiệu chi tiết.

Thân ái,
    Trí Dũng

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X