Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giáo dục thể chất

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 15520622 View Post
    anh/chị cho em hỏi, nhà em gần KTX DHBK thì di xe buýt nào để đến chỗ học GDTC, em xin cám ơn trước
    Em đón 50 ra Bến Thành rồi đón tiếp 52 đến trường ĐHTDTT , em kêu người ta cho xuống ở ngã ba gần chợ rồi đi bộ vào bằng cổng sau cho gần

Comment

Có khi nào nợ môn gdtc không nhỉ :beatbrick:

Comment

Hỏi Về Việc Học GDTC

Chào các anh chị
        Cho em hỏi hiện tại trường trường hết đồ thể dục , vậy khi học phải mặc đồ gì, được mặc đồ cấp 3 không?
        Xin cảm ơn.
        Believe that you will succeed - and you will!

Comment

Originally posted by 13520189 View Post
          Em đón 50 ra Bến Thành rồi đón tiếp 52 đến trường ĐHTDTT , em kêu người ta cho xuống ở ngã ba gần chợ rồi đi bộ vào bằng cổng sau cho gần
          anh cho em hỏi nếu đi từ trạm cuối xe 50 ra trường DHTDTT có gần ko anh, anh chỉ đường em với , em có xem bản đồ nhưng còn khá rối

Comment

anh cho em hỏi nếu đi từ trạm cuối xe 50 ra trường DHTDTT có gần ko anh, anh chỉ đường em với , em có xem bản đồ nhưng còn khá rối
            Xe 50 có 2 loại em ak :
            -xe thường là đi từ BK q10 - bến thành - DHQG bến cuối là bến xe DHQG
            -xe nhanh là chạy 1 lèo từ BK quận 10 -> BK ở Thủ đức cái này nếu nhà em ở gần KTX BK thì không bắn được vì nó đi đường 3/2 ít khi có trạm dừng ( thiên vị BK )

Nhà anh cũng ở gần KTX BK , thường thì anh đi xe 50 hoặc số 8 rồi xuống ở tram cuối đi bộ vào . Cái này cũng không tốn thời gian lắm đâu khoảng 10p là tới
            Tập thể dục luôn cho khỏe , mai mốt ra thư viên trung tâm cũng phải lết thôi ak :sogood: Bắt chi 2 tuyến cho tốn thêm 2 ngàn

Comment

Anh ơi, giờ em không có áo thun trường thì học thể dục mặc gì đây, người ta nói 1 tháng sau mới có áo.

Comment

từ trường đi bộ thì sao ai hướng dẫn giúp với

Comment

Đi bộ thì google map cái là thấy rui :3. À mí anh cho e hỏi ké về việc học quốc phòng là ntn ạ. Học ở đâu như thế nào. Vì e xem mí trg chung hệ có vài thông tin là bắt ở đó lun 1 tháng

Comment

Originally posted by 15520100 View Post
                    Anh ơi, giờ em không có áo thun trường thì học thể dục mặc gì đây, người ta nói 1 tháng sau mới có áo.
                    Em mặc áo thun và đeo thẻ SV là được.

Originally posted by 15520958 View Post
                    từ trường đi bộ thì sao ai hướng dẫn giúp với
                    nè em https://www.google.com/maps/dir/10.8...fdd17c!1m0!3e2

Comment

Originally posted by 15520927 View Post
                      Đi bộ thì google map cái là thấy rui :3. À mí anh cho e hỏi ké về việc học quốc phòng là ntn ạ. Học ở đâu như thế nào. Vì e xem mí trg chung hệ có vài thông tin là bắt ở đó lun 1 tháng
                      Năm anh học thì vẫn cho phép ở nhà , chiều học xong thì về sáng hôm sau lên lại , mà ở đó điểm danh khá sớm , thường thì 6g30 hoặc 6g45 điểm danh rùi, khuyến cáo em nên ở đó :byebye:

Comment

Originally posted by 13520189 View Post
                        Năm anh học thì vẫn cho phép ở nhà , chiều học xong thì về sáng hôm sau lên lại , mà ở đó điểm danh khá sớm , thường thì 6g30 hoặc 6g45 điểm danh rùi, khuyến cáo em nên ở đó :byebye:
                        cảm ơn anh mà học ở trên trường gần hồ đá hay là gần thư viện tt vậy anh em google thì thấy tới 2 cái quốc phòng lận

Comment

Originally posted by 15520927 View Post
                          cảm ơn anh mà học ở trên trường gần hồ đá hay là gần thư viện tt vậy anh em google thì thấy tới 2 cái quốc phòng lận
                          Gần hồ đá đó em

Comment

Originally posted by 11520289 View Post
                            Xe 50 có 2 loại em ak :
                            -xe thường là đi từ BK q10 - bến thành - DHQG bến cuối là bến xe DHQG
                            -xe nhanh là chạy 1 lèo từ BK quận 10 -> BK ở Thủ đức cái này nếu nhà em ở gần KTX BK thì không bắn được vì nó đi đường 3/2 ít khi có trạm dừng ( thiên vị BK )

Nhà anh cũng ở gần KTX BK , thường thì anh đi xe 50 hoặc số 8 rồi xuống ở tram cuối đi bộ vào . Cái này cũng không tốn thời gian lắm đâu khoảng 10p là tới
                            Tập thể dục luôn cho khỏe , mai mốt ra thư viên trung tâm cũng phải lết thôi ak :sogood: Bắt chi 2 tuyến cho tốn thêm 2 ngàn
                            nhà anh chỗ nào có gì anh em mình giao lưu :salute: em gần chợ thiếc

Comment

nhà anh chỗ nào có gì anh em mình giao lưu :salute: em gần chợ thiếc
                              Anh ở gần gã tư Nhật Tảo - Lý Thường Kiệt . Nick facebook của anh https://www.facebook.com/genial333 hoặc email : genial3333@gmail.com
                              Trước tụi anh như mấy bạn tân sinh viên toàn đi hỏi tứ tung , có vấn đề gì cứ gửi bài hỏi forum đảm bảo có nhiều người giúp đỡ :funny:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X